Hỗ trợ: 0961.566.604 - 0961.632.221

Danh sách các thí sinh đoạt giải Đợt 2 Vòng loại

30/10/2019

BAN TỔ CHỨC CUỘC THI

 

 

Hà Nội, ngày  29  tháng 10 năm 2019

THÔNG BÁO SỐ 02

Danh sách các thí sinh đoạt giải Đợt Hai Vòng loại,

nội dung thi trắc nghiệm Cuộc thi “Tuổi trẻ học tập và làm theo

tư tưởng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh” năm 2019

 

 
   

 

1. Danh sách các thí sinh Bảng A

 

STT

Họ tên

Năm sinh

Địa chỉ

Điểm

Giải

  1.  

Đậu Huy  Minh

2002

Lớp 12 A2, Trường THPT Chuyên Phan Bội Châu, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An

300

Nhất

  1.  

Nguyễn Thị Thảo Linh

2005

Lớp 9 A 3, Trường THCS Phú Lộc, huyện Phù Ninh, tỉnh Phú Thọ

300

Nhì

  1.  

Nguyễn Việt Cường

2002

Lớp 12 E 4, Trường THPT Triệu Sơn 3, huyện Triệu Sơn, tỉnh Thanh Hóa

300

Nhì

  1.  

Nguyễn Huy

2003

Lớp 11 Anh 1 , Trường THPT chuyên Huỳnh Mẫn Đạt, TP. Rạch Giá, tỉnh Kiên Giang

300

Nhì

  1.  

Nguyễn Đức Hoài

2003

Lớp  11 A 3, Trường THPT Vĩnh Linh, huyện Vĩnh Linh, tỉnh Quảng Trị

300

Ba

  1.  

Vũ Hoàng Ngọc

2003

Lớp 11 Lý, Trường THPT Chuyên tỉnh Lào Cai, TP. Lào Cai, tỉnh Lào Cai

300

Ba

  1.  

Bùi Toàn Thắng

2003

Lớp 11 Toán, Trường THPT Chuyên Trần Phú, Q. Hải An, Hải Phòng

300

Ba

  1.  

Đinh Hồng Quân

2002

Lớp 12 A3, Trường THPT Đại Từ, huyện Đại Từ, tỉnh Thái Nguyên

300

Ba

  1.  

Nguyễn Lê Anh Thu

2003

Lớp 11 A 8, Trường THPT Hoài Đức A, huyện Hoài Đức, Hà Nội

300

Ba

  1.  

Nguyễn Hải Đăng Quang

2002

Lớp 12 A 1, Trường THPT Cái Bè, huyện Cái Bè, tỉnh Tiền Giang

300

Ba

 

 

2. Danh sách các thí sinh Bảng B

 

 

Họ tên

Năm sinh

Địa chỉ

Điểm

Giải

  1.  

Nguyễn Công Minh

2001

Sinh viên dự bị tiếng Ba Lan Đại học Tổng hợp Lodz, Ba Lan

300

Nhất

  1.  

Trịnh Ngọc Tâm

2001

Sinh viên năm 1, lớp K64 CNTT định hướng thị trường Nhật Bản, Khoa CNTT, Trường Đại học Công nghệ - Đại học Quốc gia Hà Nội

300

Nhì

  1.  

Đỗ Thị Thanh Trúc

2001

Sinh viên năm 1, lớp K19502 Luật Thương Mi Quốc Tế, Khoa Luật Kinh tế, Trường ĐH Kinh tế - Luật,

300

Nhì

  1.  

Trần Nhân Kiệt

2001

Sinh viên năm 1, lớp IC K45, Trường ĐH Y Dược Cần Thơ

300

Nhì

  1.  

Bùi Đức Anh

2000

Sinh viên năm 2, lớp Anh 5 Kinh tế Khóa 57, chuyên ngành Kinh tế Đối ngoại, Trường Đại học Ngoại thương

300

Ba

  1.  

Nguyễn Thanh Tuấn

2001

Sinh viên năm 1, lớp 19 DKQ03 ngành Kinh doanh quốc tế, khoa Thương mại, Trường Đại học Tài chính - Marketing

300

Ba

  1.  

Lê Hoàng Phúc

1999

SV năm 3, lớp KS18 E, Ngành Quản lý Nhà nước, Học viện Hành chính Quốc gia

300

Ba

  1.  

Nguyễn Nhật Huy

2001

Sinh viên năm 1, lớp kỹ thuật phần mềm K43, Khoa công nghệ thông tin, Trường Đại học Khoa học - Đại học Huế

300

Ba

  1.  

Nguyễn Minh Tú

1997

Khoa Sinh Học - Công nghệ Sinh học, Trường Đại học Khoa học Tự nhiên - Đại học Quốc gia TP. Hồ Chí Minh

300

Ba

  1.  

Lê Phi Nhạn

1995

Sinh viên năm 6, lớp DA14YDKA, Khoa Y dược, Trường ĐH Trà Vinh

300

Ba

 

3. Danh sách các thí sinh Bảng C

 

STT

Họ tên

Năm sinh

Địa chỉ

Điểm

Giải

  1.  

Nguyễn Nhật Tài

1993

Chuyên viên Phòng Thông tin - Truyền thông Trường Đại học Khoa học Tự nhiên, Đại học Quốc gia TP. Hồ Chí Minh

300

Nhất

  1.  

Phạm Thị Trang

1984

Giảng viên Khoa Chăn nuôi Thú y, Trường Đại học Nông Lâm, Đại học Thái Nguyên

300

Nhì

  1.  

Phạm Văn Trường

1990

xã Ea - Pô, huyện Cư Jut, tỉnh Đắc Nông

300

Nhì

  1.  

Hà Th Hạnh

1992

Giáo viên Trường THCS Phú Lộc, huyện Phù Ninh, tỉnh Phú Thọ

300

Nhì

  1.  

Nguyễn Trí Tuệ

1995

Số 1234 Đường Trường Sa, Q. Phú Nhuận, TP. Hồ Chí Minh

300

Ba

  1.  

Hoàng Thị Hồng Hiên

1988

Giáo viên Trường Mầm non Tân Dương, huyện Định Hóa, tỉnh Thái Nguyên

300

Ba

  1.  

Hoàng Thị Thu

1992

Giáo viên Toán-Tin, Trường THCS Nguyễn Đức Cảnh, huyện Đông Triều, tỉnh Quảng Ninh

300

Ba

  1.  

Lê Thị Hương

1986

Giáo viên Ngữ Văn, Trường THCS Nguyễn Thị Lựu, Tp Cao Lãnh, tỉnh Đồng Tháp

300

Ba

  1.  

Hồ Việt Anh

1989

Giáo viên Trường THPT Triệu Phong, tỉnh Quảng Trị

300

Ba

  1.  

Nguyễn Thị Hồng Vân

1985

Giáo viên Trường Tiểu học Tô Hoàng, Q. Hai Bà Trưng, Hà Nội

300

Ba

 

Thời gian và địa điểm tổ chức Lễ trao giải Đợt Hai của Vòng loại, nội dung thi trắc nghiệm sẽ được Ban Tổ chức thông báo sau.

Ghi chú: Các thí sinh đoạt giải: Phải hoàn toàn chịu trách nhiệm trước Ban Tổ chức Cuộc thi về độ chính xác của thông tin cá nhân đã cung cấp, nếu sai có thể bị xem xét không công nhận giải thưởng.

Thông tin chi tiết đề nghị liên hệ:

- Đường dây nóng: 1900.636.444;

- Email: hocvalamtheobac@egroup.vn;

Hoặc Thường trực Ban Tổ chức Cuộc thi: Vụ Giáo dục Chính trị và Công tác học sinh, sinh viên, Bộ Giáo dục và Đào tạo, 35 Đại Cồ Việt, Hà Nội, đ/c Nguyễn Xuân Hà, ĐT: 083.748.5979; 024.38694984; ; Email: nxha@moet.gov.vn.

 

BAN TỔ CHỨC CUỘC THI

 

 

 

 

Hotline: 0961.566.604 - 0961.632.221