Hỗ trợ: 0961.566.604 - 0961.632.221

THÔNG BÁO DANH SÁCH CÁC THÍ SINH ĐOẠT GIẢI ĐỢT BA VÒNG LOẠI

19/11/2019

BAN TỔ CHỨC CUỘC THI

 

 

 

THÔNG BÁO SỐ 03

Danh sách các thí sinh đoạt giải Đợt Ba Vòng loại,

nội dung thi trắc nghiệm Cuộc thi “Tuổi trẻ học tập và làm theo

tư tưng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh” năm 2019

 

 
   

1. Danh sách các thí sinh Bảng A

 

STT

Họ tên

Năm sinh

Địa chỉ

Điểm

Giải

  1.  

Nguyễn Đức Hoài

2003

Lớp  11 A 3, Trường THPT Vĩnh Linh, huyện Vĩnh Linh, tỉnh Quảng Trị

300

Nhất

  1.  

Hồ Quỳnh Nhi

2006

Lớp 8A1, Trường THCS Phong Châu, huyện Phù Ninh, tỉnh Phú Thọ

300

Nhì

  1.  

Nguyễn Huy

2003

Lớp 11 Anh 1, Trường THPT Chuyên Huỳnh Mẫn Đạt, Tp Rạch Giá, tỉnh Kiên Giang

300

Nhì

  1.  

Nguyễn Việt Cường

2002

Lớp 12 E 4, Trường THPT Triệu Sơn 3, huyện Triệu Sơn, tỉnh Thanh Hóa

300

Nhì

  1.  

Vũ Hoàng Ngọc

2003

Lớp 11 Lý, Trường THPT Chuyên tỉnh Lào Cai, TP. Lào Cai, tỉnh Lào Cai

300

Ba

  1.  

Châu Thanh Thúy Hằng

2006

Lớp 8/1, Trường THCS Nguyễn Đình Chiểu, Tp Vĩnh Long, tỉnh Vĩnh Long

300

Ba

  1.  

Nguyễn Hải Nam

2003

Lớp 11A8, Trường THPT Hoài Đức A, huyện Hoài Đức, TP. Hà Nội

300

Ba

  1.  

Nguyễn Thị Quế Phượng

2002

Lớp 12 A 5, Trường THPT Bình Xuyên, huyện Bình Xuyên, tỉnh Vĩnh Phúc

300

Ba

  1.  

Đậu Huy Minh

2002

Lớp 12 A2, Trường THPT Chuyên Phan Bội Châu, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An

300

Ba

  1.  

Nguyễn Hải Đăng Quang

2002

Lớp 12 A 1, Trường THPT Cái bè, huyện Cái bè, tỉnh Tiền Giang

300

Ba

 

 

2. Danh sách các thí sinh Bảng B

 

 

Họ tên

Năm sinh

Địa chỉ

Điểm

Giải

  1.  

Nguyễn Công Minh

2001

Sinh viên dự bị tiếng Ba Lan Đại học Tổng hợp Lodz, Ba Lan

300

Nhất

  1.  

Nông Ngọc Dương

1995

SV năm 3, lớp 49 Chăn nuôi thú y POHE, Khoa Chăn nuôi thú Y, Trường Đại học Nông lâm, Đại học Thái Nguyên

300

Nhì

  1.  

Ngô Thanh Thuần

1997

Lớp 70191009TPE1, Khoa Ngôn ngữ Anh, Trường ĐH Mở Tp Hồ Chí Minh

300

Nhì

  1.  

Nguyễn Thanh Tuấn

2001

Lớp 19 DKQ03 ngành Kinh doanh quốc tế, khoa Thương mại, Trường Đại học Tài chính - Marketing

300

Nhì

  1.  

Đinh Thị Thu Uyên

2000

Lớp Ngôn ngữ Trung D K41, Khoa Ngoại ngữ, Đại học Thái Nguyên

300

Ba

  1.  

Trần Nhân Kiệt

2001

 Lớp YC K45, Trường ĐH Y Dược Cần Thơ

300

Ba

  1.  

Đỗ Thị Thanh Trúc

2001

Sinh viên năm nhất, lớp K19502 Luật Thương Mại Quốc Tế, khoa Luật Kinh tế, ĐH Kinh tế - Luật, ĐH Quốc gia TP. Hồ Chí Minh

300

Ba

  1.  

Nguyễn Tuấn Ngọc

1995

Sinh viên năm 3, Lớp TK15.5 Khoa CNTT, Trường Đại học Sư phạm Kỹ thuật Hưng Yên

300

Ba

  1.  

Mai Lê Kiều Trinh

2000

Sinh viên năm 2 lớp 18SHH2, Khoa Sinh học – Công nghệ Sinh học, Trường ĐH Khoa học Công nghệ, ĐH Quốc gia TP. Hồ Chí Minh

300

Ba

  1.  

Nguyễn Trọng Nhân

2000

SV năm 2, lớp AD OO3, Khoa Quản trị, Trường Đại học Kinh tế TP. Hồ Chí Minh

300

Ba

 

3. Danh sách các thí sinh Bảng C

 

STT

Họ tên

Năm sinh

Địa chỉ

Điểm

Giải

  1.  

Nguyễn Thị Bích

1993

Giáo viên môn Lịch sử Trường THCS Phong Châu, huyện Phù Ninh, tỉnh Phú Thọ

300

Nhất

  1.  

Nguyễn Nhật Tài

1993

Chuyên viên phòng Thông tin-Truyền thông, Trường ĐH Khoa học tự nhiên, ĐH Quốc gia TP. Hồ Chí Minh

300

Nhì

  1.  

Phạm Văn Trường

1990

xã Ea - Pô, huyện Cư Jut, tỉnh Đắk Nông

300

Nhì

  1.  

Dương Văn Đoàn

1986

Giảng viên Khoa Lâm nghiệp Trường ĐH Nông lâm, Đại học Thái Nguyên

 

Nhì

  1.  

Âu Duy Tân

1996

Cty TNHH Dược phẩm trang thiết bị Y tế T.D, số 207/75 Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Quận Bình thạnh, Tp Hồ Chí Minh (đăng ký dự thi đơn vị Long An)

300

Ba

  1.  

Đoàn Văn Nam

1992

Cán bộ Văn phòng Trường THPT Cái Bè, huyện Cái Bè, tỉnh Tiền Giang

300

Ba

  1.  

Trần Thị Mỹ Tuyết

 

1986

Giáo viên Trường Mầm non Gio Hải, huyện Gio Linh, tỉnh Quảng Trị

300

Ba

  1.  

Lê Thị Thoa

1987

Giáo viên môn GDCD Trường THPT Hoàng Hoa Thám, huyện Đức Trọng, tỉnh  Lâm Đồng

300

Ba

  1.  

Phạm Ngọc Bích Phương

1993

Giáo viên môn Tiếng Anh Trường Tiểu học Kim Đồng, huyện Trảng Bom, tỉnh Đồng Nai

300

Ba

  1.  

Bùi Thị Phương Thanh

1984

Giáo viên Mỹ Thuật Trường THCS Nguyễn Đức Cảnh, huyện Đông Triều, tỉnh Quảng Ninh  

300

Ba

 

Thời gian và địa điểm tổ chức Lễ trao giải Đợt Ba của Vòng loại, nội dung thi trắc nghiệm sẽ được Ban Tổ chức thông báo sau.

Ghi chú: Các thí sinh đoạt giải: Phải hoàn toàn chịu trách nhiệm trước Ban Tổ chức Cuộc thi về độ chính xác của thông tin cá nhân đã cung cấp, nếu sai có thể bị xem xét không công nhận giải thưởng.

Thông tin chi tiết đề nghị liên hệ:

- Đường dây nóng: 1900.636.444;

- Email: hocvalamtheobac@egroup.vn;

Hoặc Thường trực Ban Tổ chức Cuộc thi: Vụ Giáo dục Chính trị và Công tác học sinh, sinh viên, Bộ Giáo dục và Đào tạo, 35 Đại Cồ Việt, Hà Nội, đ/c Nguyễn Xuân Hà, ĐT: 083.748.5979; 024.38694984; ; Email: nxha@moet.gov.vn.

 

BAN TỔ CHỨC CUỘC THI

 
477005

Thí sinh đăng ký

TOP thí sinh cuộc thi

1

NGUYỄN ĐỨC HOÀI

THPT Vĩnh Linh

300 - 00:40.004

2

HỒ QUỲNH NHI

THCS Giấy Phong Châu

300 - 00:40.028

3

NGUYỄN HUY

THPT chuyên Huỳnh Mẫn Đạt

300 - 00:41.355

Video nổi bật

Xem thêm
Hotline: 0961.566.604 - 0961.632.221