Hỗ trợ: 038.755.1495 -

THÔNG BÁO DANH SÁCH CÁC THÍ SINH ĐOẠT GIẢI VÒNG CHUNG KẾT TOÀN QUỐC

16/12/2019

BAN TỔ CHỨC CUỘC THI

 

 

 

THÔNG BÁO

Danh sách các thí sinh đoạt giải Vòng Chung kết toàn quốc Cuộc thi “Tuổi trẻ

học tập và làm theo tư tưng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh” Năm 2019

 

 
   

 

 

STT

Họ tên

Địa chỉ

Giải

 

A. Danh sách các thí sinh Bảng A

1

Đậu Huy Minh

Lớp 12 A2, Trường THPT Chuyên Phan Bội Châu, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An

Nhất

2

Trần Thị Qúy

Lớp 11 A 4, Trường THPT Nghèn, huyện Can Lộc, tỉnh Hà Tĩnh

Nhì

3

Trần Thị Hạnh

Lớp 11/2, Trường THPT Nguyễn Huệ, huyện Núi Thành, tỉnh Quảng Nam

Nhì

4

Hà Đức Mạnh

Lớp 8 A 2, Trường THCS Lệ Mỹ, huyện Phù Ninh, tỉnh Phú Thọ

Nhì

5

Nguyễn Đăng  Huy

Lớp 9A Trường THCS Thắng Lợi, TP. Sông Công, tỉnh Thái Nguyên

Ba

6

Nguyễn Hoàng Bảo Việt

Lớp 11 A 1, Trường THPT Phú Nhuận, Q. Phú Nhuận, TP. Hồ Chí Minh

Ba

7

Lê Hồng Ngọc

Lớp 12 A 10, Trường THPT Nguyễn Khuyến, huyện Phú Riềng, tỉnh Bình Phước

Ba

8

Huỳnh Thái Học

Lớp 11 A1, Trường THPT Lê Hồng Phong, huyện Tây Hòa, tỉnh Phú Yên

Ba

9

Nguyễn Chí Hậu

Lớp 11A2, Trường THPT Vĩnh Xuân, Huyện Trà Ôn, tỉnh Vĩnh Long

Ba

10

Lê Hoàng Nam

Lớp 12 CB 1, Trường THPT Đốc Binh Kiều, huyện Tháp Mười, tỉnh Đồng Tháp

Ba

11

Vũ Thị Mỹ Hạnh

Lớp 8A Trường THCS Đông Xuân, H. Đông Hưng, tỉnh Thái Bình

12

Nguyễn Minh Quân

Lớp 10 A 9, Trường THPT Hoàng Hoa Thám, huyện Diện Khánh, tỉnh Khánh Hòa

13

Nguyễn Lê Hoài Lĩnh

Lớp 11 A4, Trường THPT Đức Linh, huyện Đức Linh, tỉnh Bình Thuận

14

Đinh Thị Phương Nhâm

Lớp 12 A, Trường THPT Hoa Lư A, huyện Hoa Lư, tỉnh Ninh Bình

15

Phan Mạnh Tân

Lớp 11 N 1, Trường THPT chuyên Hoàng Lê Kha, TP. Tây Ninh, tỉnh Tây Ninh

16

Nguyễn Thị Giang

Lớp 10 A 3, Trường THPT Than Uyên, huyện Than Uyên, tỉnh Lai Châu

17

Nguyễn Khánh Ly

Lớp 7A THCS Hải Phương, Hải Hậu, Nam Định

18

Bùi Toàn Thắng

Lớp 11 Toán, Trường THPT Chuyên Trần Phú, Q. Hải An, Hải Phòng

19

Nguyễn Văn Thuyên

Lớp 8A Trường THCS Đông Phong, H. Yên Phong, tỉnh Bắc Ninh

20

Nguyễn Thị Diệu Linh

Lớp 8C Trường THCS Quang Minh, H. Gia Lộc, tỉnh Hải Dương

21

Nguyễn Ngọc Uyên Nhi

Lớp 8.2, Trường THCS Cảnh Dương, huyện Quảng Trạch, tỉnh Quảng Bình

22

Phạm Đình Tân

Lớp 10 Sử - Địa, Trường THPT Chuyên Nguyễn Tất Thành, TP. Kon Tum, tỉnh Kon Tum

23

Lê Thị Ngọc Thu

Lớp 11C Trung tâm Giáo dục Thường xuyên - Kỹ thuật Hướng nghiệp, H. Dầu Tiếng, tỉnh Bình Dương

24

Ong Thị Thu Thơm

Lớp 11 A 8, Trường THPT Bố Hạ, H. Yên Thế, tỉnh Bắc Giang

25

Võ Thị Ngọc Hậu

Lớp 12A1 Trường THPT Bà Rịa, Tp Vũng Tàu, tỉnh Bà Rịa-Vũng Tàu

26

Nguyễn Huy

Lớp 11 Anh 1, Trường THPT chuyên Huỳnh Mẫn Đạt, TP. Rạch Giá, tỉnh Kiên Giang

27

Nguyễn Đức Hoài

Lớp  11 A 3, Trường THPT Vĩnh Linh, huyện Vĩnh Linh, tỉnh Quảng Trị

28

Nguyễn Việt Cường

Lớp 12 E 4, Trường THPT Triệu Sơn 3, huyện Triệu Sơn, tỉnh Thanh Hóa

29

Vũ Hoàng Ngọc

Lớp 11 Lý, Trường THPT Chuyên tỉnh Lào Cai, TP. Lào Cai, tỉnh Lào Cai

30

Nguyễn Hải Đăng Quang

Lớp 12 A 1, Trường THPT Cái Bè, huyện Cái Bè, tỉnh Tiền Giang

 

B. Danh sách các thí sinh Bảng B

1

Huỳnh Thanh Thân

Sinh viên năm 3, Lớp 56E, Khoa Kinh tế đối ngoại, trường Đại học Ngoại Thương Cơ sở 2

Nhất

2

Trần Nhân Kiệt

Lớp IC K45, Trường ĐH Y Dược Cần Thơ

Nhì

3

Lê Hoàng Phúc

Sinh viên năm 3, Lớp KS18 E, Ngành Quản lý Nhà nước, Học viện Hành chính Quốc Gia

Nhì

4

Đỗ Thị Thanh Trúc

Sinh viên năm nhất, lớp K19502 Luật Thương Mại Quốc Tế, khoa Luật Kinh tế, ĐH Kinh tế - Luật, Tp Hồ Chí Minh

Nhì

5

Bùi Đức Anh

Lớp Anh 5 Kinh tế Khóa 57, chuyên ngành Kinh tế Đối ngoại, Trường Đại học Ngoại thương Hà Nội

Ba

6

Chu Thành Đạt

Sinh viên năm 2, lớp 18E2, Khoa Sư phạm Tiếng anh, Trường Đại học Ngoại Ngữ - Đại học Quốc gia Hà Nội

Ba

7

Phạm Minh Trọng

Sinh viên năm 2, lớp Sư phạm sử, Khoa Sử, Trường Đại học SP Tp. Hồ Chí Minh,

Ba

8

Trịnh Ngọc Tâm

K64 CNTT định hướng thị trường Nhật Bản, Khoa CNTT, Trường Đại học Công nghệ - Đại học Quốc gia Hà Nội

Ba

9

Nguyễn Nhật Huy

Lớp kỹ thuật phần mềm K43, Khoa công nghệ thông tin, Trường Đại học Khoa học - Đại học Huế

Ba

10

Nguyễn Thị Thu Hằng

Lớp CQ5621.05CLC, Khoa Kế toán, Học viện Tài chính

Ba

11

Nguyễn Lê Phương Uyên

Sinh viên năm 1, Lớp Trung quốc 1, Khoa Đông Phương học, Trường Đại học Khoa học XH&NV - Đại học Quốc gia Tp Hồ Chí Minh

12

Nguyễn Phước Thông

Sinh viên năm 4 khoa CNTT, Trường Đại học Khoa học Tự nhiên - Đại học QG Tp Hồ Chí Minh,

13

Hoàng Văn Hoàn

Lớp ngôn ngữ Trung A, K40, Khoa Ngoại ngữ - Đại học Thái Nguyên

14

Nguyễn Thanh Tuấn

Lớp 19 DKQ03 ngành Kinh doanh quốc tế, khoa Thương mại, Trường Đại học Tài chính - Marketing

15

Lê Phi Nhạn

Sinh viên năm 6, lớp DA14YDKA, Khoa Y dược, ĐH Trà Vinh

16

Trần Đức Hà

Sinh viên năm 3, lớp 20LK01, khoa Luật, Trường Đại học Bình Dương

17

Nguyễn Tuấn Ngọc

Sinh viên năm 3, Lớp TK15.5 Khoa CNTT, Trường Đại học Sư phạm Kỹ thuật Hưng Yên

18

Nguyễn Phương Huy

Sinh viên năm 1, Lớp luật, Khoa Lý luận chính trị K61, Trường Đại học Quảng Bình

19

Nguyễn Hữu Doản

Đại đội 3, Tiểu Đoàn 1, Lữ đoàn 382, Xã Trịnh Đức, Tp Thái Nguyên.

20

Trần Công Minh

Sinh viên năm 3 lớp CNTY49 POHE, Khoa Chăn nuôi Thú y, Trường Đại học Nông Lâm Thái Nguyên

21

Phan Uyên Phương

Sinh viên năm 1, Kế toán 2 K45, Khoa Kinh tế, Trường Đại học Cần Thơ

22

Nguyễn Văn Biển

SV năm 2 Lớp Toán AK52, Khoa Toán, Trường Đại học Sư phạm - Đại học Thái Nguyên

23

Lê Thị Hồng Thiêm

Sinh viên năm 2 Lớp Cao đẳng mầm non K18b, Khoa giáo dục mầm non, Trường Cao đẳng Sư phạm Cao Bằng

 

C. Danh sách các thí sinh Bảng C

1

Phạm Văn Trường

Xã Ea - Pô, huyện Cư Jut, tỉnh Đắk Nông

Nhất

2

Đoàn Văn Nam

Giáo viên Trường THPT Cái Bè, H. Cái Bè, tỉnh Tiền Giang

Nhì

3

Phạm Thị Liễu

Giáo viên môn Sử-Địa, Tổng phụ trách đội, Trường THCS Nguyễn Văn Cừ, H. Đăk Đoa, tỉnh Gia Lai

Nhì

4

Phạm Thị Trang

Giảng viên Khoa Chăn nuôi Thú y, Trường Đại học Nông Lâm Thái Nguyên

Nhì

5

Phạm Thị Lệ Huyên

Giáo viên môn Tin học Trường THPT Đốc Binh Kiều, H. Tháp Mười, tỉnh Đồng Tháp

Ba

6

Lê Thị Oanh

Giáo viên môn Lịch sử, Trường THCS Hải Phương, H. Hải Hậu, tỉnh Nam Định

Ba

7

Nguyễn Nhật Tài

Chuyên viên Phòng Thông tin-Truyền thông, Trường ĐH Khoa học Tự nhiên, ĐH Quốc gia TP. Hồ Chí Minh

Ba

8

Trần Văn Hoàn

Giáo viên Trường THCS Xuân Đài, H. Tân Sơn, tỉnh Phú Thọ

Ba

9

Triệu Văn Huynh

Giáo viên môn Địa lý, Tổng phụ trách đội Trường THCS Châu Văn Liêm, H.Ô Môn, TP. Cần Thơ

Ba

10

Đỗ Văn Bão

Giáo viên môn Toán, Trường THCS Quang Minh, H. Gia Lộc, tỉnh Hải Dương

Ba

11

Lê Trần Phương Thảo

Giáo viên Trường THCS Nguyễn Đình Chiểu, TP. Vĩnh Long, tỉnh Vĩnh Long

12

Nguyễn Thị Thoa

Chuyên viên Văn phòng Đảng ủy Thị trấn Khoái Châu, H. Khoái Châu, tỉnh Hưng Yên

13

Đinh Quốc Chính

Giáo viên Nghề điện, Bí thư đoàn trường TTGDTX- KTHN H. Dầu Tiếng, Bình Dương

14

Hoàng Thị Thu

Giáo viên trường THCS Nguyễn Đức Cảnh, Thị xã Đông Triều, Quảng Ninh

15

Phạm Ngọc Bích Phương

Giáo viên dạy Tiếng anh trường Tiểu học Kim Đồng, Trảng Bom, Đồng Nai

16

Lê Việt Hiền

Giáo viên môn Toán, Tổng phụ trách Đội, Trường TH & THCS Minh Thuận 4, H. U Minh Thượng, tỉnh Kiên Giang

17

Nguyễn Thị Bẩy

Giáo viên Trường Tiểu học Nhân Khang, H. Lý Nhân, tỉnh Hà Nam

18

Nguyễn Thị Thư

Giáo viên Trường THCS Đông Vinh, H. Đông Hưng, tỉnh Thái Bình

19

Hà Hoa Thiên Trang

Giáo viên môn tiếng Anh, Trường Tiểu học Đông Thanh I, H. Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng

20

Kiều Thị Hương

Giáo viên môn Hóa, Trường THPT Than Uyên, tỉnh Lai Châu

21

Dương Hường

Giáo viên môn Tiếng Anh, Trường THCS Đức Hạnh, H. Bảo Lâm, tỉnh Cao Bằng

22

Hoàng Thị Minh Ngọc

Nhân viên Trung tâm Y tế huyện Ngân Sơn, tỉnh Bắc Kạn

23

Tô Thị Thùy Linh

 Giáo viên môn Văn Trường THPT Tiên Du số 1, H. Tiên Du, tỉnh Bắc Ninh

24

Lê Xuân Hậu

Bệnh viện Ung bướu TP. Hồ Chí Minh

25

Huỳnh Vũ Linh

Cán bộ Văn phòng Trung tâm
Giáo dục Thường xuyên - Hướng nghiệp Dạy nghề TP. Trà Vinh, tỉnh Trà Vinh

26

Trần Thị Mỹ Tuyết

Giáo viên Trường Mầm non Gio Hải, H. Gio Linh, tỉnh Quảng Trị

27

Mai Thanh Thương

Giáo viên Trường THPT Bưng Riềng, H. Xuyên Mộc, tỉnh Bà Rịa-Vũng Tàu

477786

Thí sinh đăng ký

TOP thí sinh cuộc thi

1

NGUYỄN ĐỨC HOÀI

THPT Vĩnh Linh

300 - 00:40.004

2

HỒ QUỲNH NHI

THCS Giấy Phong Châu

300 - 00:40.028

3

NGUYỄN HUY

THPT chuyên Huỳnh Mẫn Đạt

300 - 00:41.355

Video nổi bật

Xem thêm

Hỗ trợ: 038.755.1495 -

Hotline: 038.755.1495 -