Hỗ trợ: 0961.566.604 - 0961.632.221

THÔNG BÁO DANH SÁCH CÁC THÍ SINH LỌT VÀO VÒNG CHUNG KẾT

04/11/2019

BAN TỔ CHỨC CUỘC THI

 

 

 

THÔNG BÁO

Danh sách các thí sinh lọt vào Vòng Chung kết

Cuộc thi “Tuổi trẻ học tập và làm theo tư tưng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh” Năm 2019

 

 
   

 

1. Danh sách các thí sinh Bảng A

 

STT

Họ tên

Năm sinh

Địa chỉ

  1.  

Đậu Huy Minh

2002

Lớp 12 A2, Trường THPT Chuyên Phan Bội Châu, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An

  1.  

Bùi Toàn Thắng

2003

Lớp 11 Toán, Trường THPT Chuyên Trần Phú, Q. Hải An, Hải Phòng

  1.  

Nguyễn Huy

2003

Lớp 11 Anh 1 , Trường THPT chuyên Huỳnh Mẫn Đạt, TP. Rạch Giá, tỉnh Kiên Giang

  1.  

Nguyễn Đức Hoài

2003

Lớp  11 A 3, Trường THPT Vĩnh Linh, huyện Vĩnh Linh, tỉnh Quảng Trị

  1.  

Nguyễn Việt Cường

2002

Lớp 12 E 4, Trường THPT Triệu Sơn 3, huyện Triệu Sơn, tỉnh Thanh Hóa

  1.  

Vũ Hoàng Ngọc

2003

Lớp 11 Lý, Trường THPT Chuyên tỉnh Lào Cai, TP. Lào Cai, tỉnh Lào Cai

  1.  

Nguyễn Hải Đăng Quang

2002

Lớp 12 A 1, Trường THPT Cái Bè, huyện Cái Bè, tỉnh Tiền Giang

  1.  

Huỳnh Thái Học

2003

Lớp 11 A1, Trường THPT Lê Hồng Phong, huyện Tây Hòa, tỉnh Phú Yên

  1.  

Trần Thị Hạnh

2003

Lớp 11/2, Trường THPT Nguyễn Huệ, huyện Núi Thành, tỉnh Quảng Nam

  1.  

Vũ Thị Mỹ Hạnh

2006

Lớp 8A THCS Đông Xuân, Đông Hưng, Thái Bình

  1.  

Nguyễn Minh Quân

2004

Lớp 10 A 9, Trường THPT Hoàng Hoa Thám, huyện Diện Khánh, tỉnh Khánh Hòa

  1.  

Nguyễn Lê Hoài Lĩnh

2003

Lớp 11 A4, Trường THPT Đức Linh, huyện Đức Linh, tỉnh Bình Thuận

  1.  

Trần Thị Qúy

2003

Lớp 11 A 4, Trường THPT Nghèn, huyện Can Lộc, tỉnh Hà Tĩnh

  1.  

Lê Hồng Ngọc

2002

Lớp 12 A 10, Trường THPT Nguyễn Khuyến, huyện Phú Riềng, tỉnh Bình Phước

  1.  

Đinh Thị Phương Nhâm

2002

Lớp 12 A, trường THPT Hoa Lư A, huyện Hoa Lư, tỉnh Ninh Bình

  1.  

Lê Hoàng Nam

2002

Lớp 12 CB 1, Trường THPT Đốc Binh Kiều, huyện Tháp Mười, tỉnh Đồng Tháp

  1.  

Phan Mạnh Tân

2003

Lớp 11 N 1, Trường THPT chuyên Hoàng Lê Kha, TP. Tây Ninh, tỉnh Tây Ninh

  1.  

Nguyễn Thị Giang

2004

Lớp 10 A 3, Trường THPT Than Uyên, huyện Than Uyên, tỉnh Lai Châu

  1.  

Nguyễn Khánh Ly

2006

Lớp 8A Trường THCS Hải Phương, huyện Hải Hậu, tỉnh Nam Định

  1.  

Nguyễn Văn Thuyên

2006

Lớp 8A Trường THCS Đông Phong, huyện Yên Phong, tỉnh Bắc Ninh

  1.  

Nguyễn Thị Diệu Linh

2006

Lớp 8C Trường THCS Quang Minh, huyện Gia Lộc, tỉnh Hải Dương

  1.  

Nguyễn Đăng  Huy

2005

Lớp 9A Trường THCS Thắng Lợi, Tp Sông Công, tỉnh Thái Nguyên

  1.  

Nguyễn Ngọc Uyên Nhi

2006

Lớp 8.2, Trường THCS Cảnh Dương, huyện Quảng Trạch, tỉnh Quảng Bình

  1.  

Phạm Đình Tân

2004

Lớp 10 Sử - Địa, Trường THPT Chuyên Nguyễn Tất Thành, Tp. Kon Tum, tỉnh Kon Tum

  1.  

Nguyễn Chí Hậu

2003

Lớp 11A2, Trường THPT Vĩnh Xuân, Huyện Trà Ôn, tỉnh Vĩnh Long

  1.  

Nguyễn Hoàng Bảo Việt

2003

Lớp 11 A 1, Trường THPT Phú Nhuận, Q. Phú Nhuận, TP. Hồ Chí Minh

  1.  

Lê Thị Ngọc Thu

2002

Lớp 11C TTGDTX- KTHN H. Dầu Tiếng, tỉnh Bình Dương

  1.  

Ong Thị Thu Thơm

2003

Trường THPT Bố Hạ, huyện Yên Thế, tỉnh Bắc Giang

  1.  

Võ Thị Ngọc Hậu

2002

Lớp 12A1 trường THPT Bà Rịa, Tp Vũng Tàu, tỉnh Bà Rịa-Vũng Tàu

  1.  

Hà Đức Mạnh

2006

Lớp 8 A 2, Trường THCS Lệ Mỹ, huyện Phù Ninh, tỉnh Phú Thọ

 

2. Danh sách các thí sinh Bảng B

 

 

Họ tên

Năm sinh

Địa chỉ

  1.  

Huỳnh Thanh Thân

1999

Sinh viên năm 3, Lớp 56E, Khoa Kinh tế đối ngoại, trường Đại học Ngoại Thương Cơ sở 2

  1.  

Nguyễn Nhật Huy

2001

Lớp kỹ thuật phần mềm K43, Khoa công nghệ thông tin, Trường Đại học Khoa học - Đại học Huế

  1.  

Trịnh Ngọc Tâm

2001

K64 CNTT định hướng thị trường Nhật Bản, Khoa CNTT, Trường Đại học Công nghệ - Đại học Quốc gia Hà Nội

  1.  

Nguyễn Lê Phương Uyên

2001

Sinh viên năm 1, Lớp Trung quốc 1, Khoa Đông Phương học, Trường Đại học Khoa học XH&NV - Đại học Quốc gia Tp Hồ Chí Minh

  1.  

Đỗ Thị Thanh Trúc

2001

Sinh viên năm nhất, lớp K19502 Luật Thương Mại Quốc Tế, khoa Luật Kinh tế, ĐH Kinh tế - Luật, Tp Hồ Chí Minh

  1.  

Bùi Đức Anh

2000

Lớp Anh 5 Kinh tế Khóa 57, chuyên ngành Kinh tế Đối ngoại, Trường Đại học Ngoại thương Hà Nội

  1.  

Nguyễn Trung Hậu

1998

Sinh viên năm 4 khoa Sinh học-Công nghệ sinh học, Trường Đại học Khoa học Tự nhiên - Đại học QG Tp Hồ Chí Minh,

  1.  

Hoàng Văn Hoàn

1999

Lớp Ngôn ngữ Anh, K40, Khoa Ngoại ngữ - Đại học Thái Nguyên

  1.  

Nguyễn Thanh Tuấn

2001

Lớp 19 DKQ03 ngành Kinh doanh quốc tế, khoa Thương mại, Trường Đại học Tài chính - Marketing

  1.  

Nguyễn Trọng Nhân

2000

SV năm 2, lớp AD OO3, Khoa Quản trị, Trường Đại học Kinh tế TP. Hồ Chí Minh

  1.  

Lê Phi Nhạn

1995

Sinh viên năm 6, lớp DA14YDKA, Khoa Y dược, Trường Đại học Trà Vinh

  1.  

Trần Đức Hà

1994

Sinh viên năm 3, lớp 20LK01, khoa Luật, Trường Đại học Bình Dương

  1.  

Lê Hoàng Phúc

1999

Sinh viên năm 3, Lớp KS18 E, Ngành Quản lý Nhà nước, Học viện Hành chính Quốc Gia

  1.  

Trần Nhân Kiệt

2001

Lớp IC K45, Trường Đại học Y Dược Cần Thơ

  1.  

Trần Lê Ngọc Trâm

2001

Sinh năm 1, lớp I2019, ngành Y Đa Khoa, Trường Đại học Y Khoa Phạm Ngọc Thạch

  1.  

Nguyễn Thị Thu Hằng

2000

Lớp CQ5621.05CLC, Khoa Kế toán, Học viện Tài chính

  1.  

Nguyễn Hoàng Long

2000

Sinh viên năm 2 Lớp K19A, Khoa điện nhiệt lạnh, Trường Đại học Công nghiệp Tp Hồ Chí Minh

  1.  

Nguyễn Tuấn Ngọc

1995

Sinh viên năm 3, Lớp TK15.5 Khoa CNTT, Trường Đại học Sư phạm Kỹ thuật Hưng Yên

  1.  

Nguyễn Phương Huy

2001

Sinh viên năm 1, Lớp luật, Khoa Lý luận chính trị K61, Trường Đại học Quảng Bình

  1.  

Chu Thành Đạt

2000

Sinh viên năm 2, lớp 18E2, Khoa Sư phạm Tiếng anh, Trường Đại học Ngoại Ngữ - Đại học Quốc gia Hà Nội

  1.  

Trần Thúy Quỳnh Như

1995

Năm 1, lớp DC016 Khoa Quản trị Kinh doanh, Trường Đại học Tiền Giang

  1.  

Nguyễn Hữu Doản

1997

Đại đội 3, Tiểu Đoàn 1, Lữ đoàn 382, Xã Trịnh Đức, Tp Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên

  1.  

Trương Duy Khanh

2000

Sinh viên năm 2, lớp CDDT 18F, Khoa Điện tử - Điện lạnh, Trường Cao đẳng Kỹ thuật Cao Thắng

  1.  

Trần Công Minh

1996

Sinh viên năm 3 lớp 49 Poho - khoa Chăn nuôi thú y, Trường Đại học Nông Lâm Thái Nguyên

  1.  

Phan Uyên Phương

2001

Sinh viên năm 1, Kế toán 2 K45, Khoa Kinh tế, Trường Đại học Cần Thơ

  1.  

Nguyễn Văn Biển

1997

SV năm 2, Lớp Toán AK52, Khoa Toán, Trường Đại học Sư phạm Thái Nguyên, Đại học Thái Nguyên

  1.  

Lê Thị Hồng Thiêm

2000

Sinh viên năm 2, Lớp Cao đẳng mầm non K18b, Khoa giáo dục mầm non, Trường Cao đẳng Sư phạm Cao Bằng

  1.  

Hồ Thanh Huệ Tông

2000

Sinh viên năm 2, lớp Xây dựng 18 LT 05, khoa Xây dựng, Trường Đại học Bách Khoa Tp. Hồ Chí Minh

  1.  

Phạm Minh Trọng

2000

Sinh viên năm 2, lớp Sư phạm sử, Khoa Sử, Trường Đại học Sư phạm Tp. Hồ Chí Minh,

 

  1.  

Lê Thị Huế

1999

Sinh viên Trường Đại học Quốc tế Hồng Bàng

 

 

3. Danh sách các thí sinh Bảng C

 

STT

Họ tên

Năm sinh

Địa chỉ

  1.  

Nguyễn Nhật Tài

1993

Chuyên viên phòng Thông tin-Truyền thông, Trường Đh Khoa học tự nhiên, ĐH QG Tp Hồ Chí Minh

  1.  

Phạm Văn Trường

1990

Xã Ea - Pô, huyện Cư Jut, tỉnh Đắk Nông

  1.  

Lê Xuân Hậu

1996

Bệnh viện Ung bướu TP HCM (đơn vị đăng ký Bình Phước)

  1.  

Huỳnh Vũ Linh

1989

Cán bộ Văn phòng TTGDTX-HNDN Tp. Trà Vinh, tỉnh Trà Vinh

  1.  

Trần Văn Hoàn

1984

Giáo viên trường THCS Xuân Đài, H. Tân Sơn, Tỉnh Phú Thọ.

  1.  

Phạm Thị Trang

1984

Giảng viên trường Trường Đại học Nông Lâm Thái Nguyên.

  1.  

Nguyễn Quang Thuận

1989

Giáo viên Tin học, THPT Chuyên Quốc Học, Tp Huế, Thừa Thiên – Huế.

  1.  

Trần Thị Mỹ Tuyết

1986

Giáo viên Mầm non Gio Hải, Gio Linh, Quảng Trị.

  1.  

Mai Thanh Thương

1988

Giáo viên THPT Bưng Riềng, H. Xuyên Mộc, T Bà Rịa-VT

  1.  

Lê Trần Phương Thảo

1995

Giáo viên Trường THCS Nguyễn Đình Chiểu, TP Vĩnh Long, tỉnh Vĩnh Long

  1.  

Đoàn Văn Nam

1992

Nhân viên Văn  phòng Trường THPT Cái Bè, huyện Cái Bè, tỉnh Tiền Giang

  1.  

Nguyễn Thị Thoa

1992

Chuyên viên Văn phòng Đảng ủy Thị trấn Khoái Châu, huyện Khoái Châu, tỉnh Hưng Yên

  1.  

Đinh Quốc Chính

1989

Giáo viên Nghề điện, Bí thư đoàn trường TTGDTX- KTHN H. Dầu Tiếng, tỉnh Bình Dương

  1.  

Phạm Thị Lệ Huyên

1988

Giáo viên môn tin học Trường THPT Đốc Binh Kiều, huyện Tháp Mười, tỉnh Đồng Tháp

  1.  

Hoàng Thị Thu

1992

Giáo viên Toán-Tin trường THCS Nguyễn Đức Cảnh, Thị xã Đông Triều, tỉnh Quảng Ninh

  1.  

Phạm Ngọc Bích Phương

1993

Giáo viên môn tiếng Anh Trường Tiểu học Kim Đồng, huyện Trảng Bom, tỉnh Đồng Nai

  1.  

Phạm Thị Liễu

1988

Giáo viên Sử-Địa, Tổng phụ trách đội, Trường THCS Nguyễn Văn Cừ, huyện Đăk Đoa, tỉnh Gia Lai

  1.  

Lê Việt Hiền

1987

Giáo viên môn Toán, Trường TH & THCS Minh Thuận 4, huyện U Minh Thượng, tỉnh Kiên Giang

  1.  

Nguyễn Thị Bẩy

1986

Giáo viên Trường Tiểu học Nhân Khang, huyện Lý Nhân, tỉnh Hà Nam

  1.  

Nguyễn Thị Thư

1989

Giáo viên Trường THCS Đông Vinh, huyện Đông Hưng, tỉnh Thái Bình

  1.  

Lê Thị Oanh

1988

Giáo viên Trường THCS Hải Phương, huyện Hải Hậu, tỉnh Nam Định

  1.  

Hà Hoa Thiên Trang

1986

Giáo viên môn tiếng Anh, Trường Tiểu học Đông Thanh I, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng

  1.  

Kiều Thị Hương

1989

Giáo viên môn Hóa, Trường THPT Than Uyên, tỉnh Lai Châu

  1.  

Đỗ Văn Bão

1987

Giáo viên môn toán, Trường THCS Quang Minh, huyện Gia Lộc, tỉnh Hải Dương

  1.  

Dương Hường

1989

Giáo viên môn tiếng Anh, Trường THCS Đức Hạnh, huyện Bảo Lâm, tỉnh Cao Bằng

  1.  

Triệu Văn Huynh

1989

Giáo viên môn Địa lý, Tổng phụ trách Đội Trường THCS Châu Văn Liêm, huyện Ô Môn, thành phố Cần Thơ

  1.  

Nguyễn Đình Nguyên

1979

Giáo viên môn Sử, Trường THCS Vũ Xá, huyện Lục Nam, tỉnh Bắc Giang

  1.  

Hoàng Thị Minh Ngọc

1988

Nhân viên Trung tâm Y tế huyện Ngân Sơn, tỉnh Bắc Kạn

  1.  

Tô Thị Thùy Linh

1990

 Giáo viên môn Văn, Trường THPT Tiên Du số 1, huyện Tiên Du, tỉnh Bắc Ninh

  1.  

Vũ Thị Oanh

1975

Hiệu trưởng trường Tiểu học Hà Ninh, huyện Hà Trung, tỉnh Thanh Hóa

            Ghi chú:

            1. Các thí sinh có tên trên chủ động báo cáo Lãnh đạo nhà trường, đơn vị đang công tác biết kết quả trên và bố trí công việc, thời gian tham dự đầy đủ các hoạt động của Vòng Chung kết và Lễ Tổng kết Cuộc thi.

            2. Bộ Giáo dục và Đào tạo sẽ gửi Công văn đến Lãnh đạo các Sở GDĐT, Lãnh đạo các cơ sở đào tạo có thí sinh tham dự Vòng Chung kết sau trong thời gian sớm nhất về việc hỗ trợ thí sinh tham gia Vòng Chung kết:

- Các thí sinh Bảng A và Bảng C (cán bộ công tác trong cơ sở giáo dục phổ thông…) đi theo đoàn do Sở GDĐT các địa phương tổ chức.

- Các thí sinh Bảng B và Bảng C (cán bộ công tác trong cơ sở đào tạo…) đi theo đoàn của cơ sở đào tạo tổ chức.

3. Bộ Giáo dục và Đào tạo sẽ ban hành Giấy triệu tập thí sinh dự Vòng Chung kết và Lịch trình cụ thể sau.

 4. Thông tin chi tiết đề nghị liên hệ:

- Đường dây nóng: 1900.636.444;

- Email: hocvalamtheobac@egroup.vn;

Mọi thắc mắc xin liên hệ liên hệ Thường trực Ban Tổ chức: Vụ Giáo dục Chính trị và Công tác học sinh, sinh viên, đ/c Nguyễn Văn Tuấn, ĐT: 0985602816, Email: nvtuan.hssv@moet.gov.vn.

BAN TỔ CHỨC CUỘC THI

 

Hotline: 0961.566.604 - 0961.632.221