Hỗ trợ: 0967345456 -

Danh sách các thí sinh đoạt giải Vòng Chung kết toàn quốc và các tập thể đoạt giải chung cuộc Cuộc thi “Tuổi trẻ học tập và làm theo tư tưởng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh” năm 2020

BỘ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO

 

 

 

THÔNG BÁO

Danh sách các thí sinh đoạt giải Vòng Chung kết toàn quốc

và các tập thể đoạt giải chung cuộc Cuộc thi “Tuổi trẻ học tập

và làm theo tư tưng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh” năm 2020

 

 
   

 

  1. Danh sách các thí sinh đoạt giải cá nhân chung cuộc

 

  1. Danh sách các thí sinh Bảng A

 

STT

Họ tên

Địa chỉ

Giải

1

Lê Minh Tuệ

Lớp 9 A1, Trường THCS Hồng Bàng, quận Hồng Bàng, Tp. Hải Phòng

Nhất

2

Phạm Thành Đạt

Lớp 9D, Trường THCS Nguyễn Đức Cảnh, thị xã Đông Triều, tỉnh Quảng Ninh

Nhì

3

Nguyễn Huy

Lớp 12 Anh 1, Trường THPT Chuyên Hùynh Mẫn Đạt, Tp. Rạch Giá, tỉnh Kiên Giang

Nhì

4

Trần Thị Hạnh

Lớp 12/2, Trường THPT  Nguyễn Huệ, huyện Núi Thành, tỉnh Quảng Nam

Nhì

5

Hà Đức Mạnh

Lớp 9A2, Trường THCS Lệ Mỹ, huyện Phù Ninh, tỉnh Phú Thọ

Ba

6

Ngô Văn Phong

Lớp 12 B 4, Trường THPT Cửa Tùng, huyện Vĩnh Linh, tỉnh Quảng Trị

Ba

7

Nguyễn Thị Hiền Nhi

Lớp 8 A, Trường PTDTNT THCS Đồng Hỷ, huyện Đồng Hỷ, tỉnh Thái Nguyên

Ba

8

Huỳnh Thái Học

Lớp 12 A 1, Trường THPT Lê Hồng Phong, huyện Tây Hòa, tỉnh Phú Yên

Ba

9

Nguyễn Trần Đăng Khoa

Lớp 6 C, Trường THCS Chu Điện, huyện Lục Nam, tỉnh Bắc Giang

Ba

10

Nguyễn Đức Hùng

Lớp 12 A 4, Trường THPT A Hải Hậu, huyện Hải Hậu tỉnh Nam Định

Ba

11

Trần Lê Bảo Luân

Lớp 12 A, Trường THPT Lộc Thành, huyện Bảo Lâm, tỉnh Lâm Đồng

12

Dương Phan Hoàng Anh

Lớp 7 A 3, Trường THCS Lương Thế Vinh, huyện Đắc Tô, tỉnh Kon Tum

13

Nguyễn Minh Quân

 Lớp 11 B9, Trường THPT Hoàng Hoa Thám, huyện Diên Khánh, tỉnh Khánh Hòa

14

Nguyễn Yến Nhi

Lớp 12 Tin, Trường THPT Chuyên Lương Thế Vinh, Tp. Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai

15

Phạm Thị Phương Thảo

Lớp 7A, Trường THCS Lê Thanh Nghị, huyện Gia Lộc , tỉnh Hải Dương

16

Đỗ Nguyễn Hà Linh

Lớp 7 A 7, Trường THCS Gia Thụy, quận Long Biên, Hà Nội

17

Nông Quốc Huy

Lớp 9 B, Trường Phổ thông Dân tộc Nội trú Bảo Lâm, huyện Bảo Lâm, tỉnh Cao Bằng

18

Trần Thị Hường

Lớp 12 B 1, Trường THPT Cầm Bá Thước, huyện Thường Xuân, tỉnh Thanh Hóa

19

Lễ Nguyễn Cát Tường

Lớp 6 A, Trường THCS Quảng Phú, huyện Quảng Trạch, tỉnh Quảng Bình

20

Hồ Hoàng Vũ

Lớp 12 A , Trường THPT Phú Điền, huyện Tháp Mười, tỉnh Đồng Tháp

21

Trần Tuệ Tâm

Lớp 11 A 12, Trường THPT Hàn Thuyên, Tp. Bắc Ninh, tỉnh Bắc Ninh

22

Nguyễn Thị Kim Anh

 Lớp 8 A 4, Trường THCS Nguyễn Văn Quỳ, huyện Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh

23

Ngô Hồng Nguyên

Lớp 10 A 1, Trường THPT Huỳnh Văn Sâm, huyện Cái Bè, Tỉnh Tiền Giang

24

Nguyễn Thị Ngọc Hằng

Lớp 11 A1, Trường THPT Vĩnh Xuân, huyện Trà Ôn, tỉnh Vĩnh Long

25

Đỗ Quỳnh Như

Lớp 7 A1, Trường THCS Hợp Hưng, huyện Đông Hưng, tỉnh Thái Bình

26

Trần Thị Quý

Lớp 12 A4, Trường THPT Nghèn, huyện Can Lộc, tỉnh Hà Tĩnh

27

Hoàng Hồng Đức

Lớp 11 A 2, Trường THPT Lương Văn Tri, huyện Văn Quan, tỉnh Lạng Sơn

28

Nguyễn Thị Thúy

Lớp 8 B, Trường THCS Nhân Bình, huyện Lý Nhân, tỉnh Hà Nam

29

Lê Thị Diệu My

Lớp 11 A 11, Trường THPT Nguyễn Chí Thanh, TP.Pleiku, tỉnh Gia Lai

30

Mai Thị Mỹ An

Lớp 11 B, Trung Tâm GDNN- GDTX thị xã Duyên Hải, huyện Duyên Hải, tỉnh Trà Vinh

 

2. Danh sách các thí sinh Bảng B

 

 

1

Nguyễn Nhật Huy

SV năm 2, lớp Kỹ thuật phần mềm K43, Khoa Công nghệ Thông tin, Trường ĐH Khoa học, ĐH Huế

Nhất

2

Võ Thị Mỹ Dung

SV năm 3, lớp K57B, Khoa Tài chính Quốc tế, Trường ĐH Ngoại thương

Nhì

3

Đậu Huy Minh

SV năm nhất, lớp 20612, Khoa Giáo dục, Trường Đại học Khoa học Xã hội & Nhân văn - Đại học Quốc gia TP. Hồ Chí Minh

Nhì

4

Đỗ Thị Thanh Trúc

SV năm 2, lớp K19502, Luật Thương mại Quốc tế, Khoa Luật Kinh tế, Trường Đại học Kinh tế - Luật, Đại học Quốc gia TP. Hồ Chí Minh

Nhì

5

Trương Hoàng Phúc

SV năm nhất, lớp 20ĐHKL01, ngành Quản lý hoạt động bay, Học viện Hàng không Việt Nam

Ba

6

Nguyễn Việt Cường

SV năm nhất, lớp EE-E802, Khoa Tự động hóa, Trường Đại học Bách Khoa Hà Nội

Ba

7

Trần Nhân Kiệt

SV năm 2, lớp YC K45, khoa Y, Trường Đại học Y Dược Cần Thơ

Ba

8

Trần Thụy Quỳnh Như

SV năm 2, lớp AD5, Khoa Quản trị Kinh doanh, Trường Đại học Kinh tế Tp. Hồ Chí Minh

Ba

9

Trịnh Ngọc Tâm

Lớp k64J, Khoa Công nghệ Thông tin, Trường Đại học Công nghệ - Đại học Quốc gia Hà Nội

Ba

10

Lê Phi Long

SV năm nhất, lớp KTPM2020, Khoa Công nghệ Phần mềm, Trường Đại học Công nghệ thông tin - ĐH Quốc gia Tp. Hồ Chí Minh

Ba

11

Nguyễn Minh Chiến

SV năm nhất, lớp 20CDT2, Khoa Cơ khí, Trường Đại học Bách khoa, Đại học Đà Nẵng

12

Phan Nguyễn Song Ngân

SV năm nhất, lớp K29.2, Khoa Thương mại - Điện tử, Trường Đại học Kinh Tế, Đại học Đà Nẵng

13

Nguyễn Thanh Tuấn

 SV năm 2, Khoa Thương mại, Trường Đại học Tài chính - Marketing (Tp.Hồ Chí Minh)

14

Nguyễn Hồng Kim Thoa

Lớp 60 Kế toán 4, Khoa Kế toán - Tài chính, Trường Đại học Nha Trang

15

Phan Thị Phương Anh

 SV năm nhất, lớp Logicstic 62, Viện Thương mại và Kinh tế Quốc tế, Trường ĐH Kinh tế Quốc dân

16

Lê Hồng Ngọc

Lớp 119-QTL 45 A, khoa Quản trị, Trường Đại học Luật TP. Hồ Chí Minh

17

Nguyễn Hương Lan

 SV năm 3, lớp DH34KQ02, Khoa Kinh tế Quốc tế, Trường Đại học Ngân hàng TP. Hồ Chí Minh

18

Khưu Thị Minh Tuyền

SV năm 3, lớp DKQ 1182, Khoa Quản trị Kinh doanh, Trường Đại học Sài Gòn

19

Cao Hoàng Phi

SV năm 3, lớp CĐD6K, Khoa Dược - Xét nghiệm, Trường Cao đẳng Y tế Cần Thơ

20

Nguyễn Phước Thông

SV năm 5, lớp 16CTT, Khoa Công nghệ Thông tin, Trường Đại học Khoa học Tự nhiên - Đại học Quốc gia TP. Hồ Chí Minh

21

Lê Hoàng Nam

SV năm nhất, lớp 2005LHOK, Khoa Pháp luật Hành Chính, Trường Đại học Nội vụ Hà Nội

22

Trần Phương Đông

SV năm 2, Chương trình tiên tiến, ngành Kinh tế Nông nghiệp, Trường Đại học Nông Lâm, Đại học Thái Nguyên

23

Lê Ngọc Tân

SV năm 2, lớp TPM 13, Khoa Công nghệ Thông tin, Trường Đại học Duy Tân

24

Lê Dương Thư

 SV năm 3, lớp K63 ngành Quản lý Thông tin, Khoa Thông tin Thư viện, Trường Đại học Khoa học Xã hội Nhân văn - Đại học Quốc gia Hà Nội

25

Nguyễn Thị Ngọc Châu

SV năm 2, lớp 19 CNA05, Khoa Tiếng Anh, Trường Đại học Ngoại ngữ, Đại học Đà Nẵng

26

Trịnh Xuân Phong

 SV năm 4, lớp K62 CNKTHH, Khoa Hóa học, Trường Đại học Khoa học Tự nhiên - Đại học Quốc gia Hà Nội

27

Trần Thị Loan

SV năm 6, lớp 15YA, Khoa Bác sĩ Đa khoa, Trường Đại học Y Khoa Vinh

28

Bùi Thị Thảo

SV năm 3, lớp Mầm non 3B, Khoa Giáo dục Mầm non,  Trường Đại học Sư phạm - Đại học Huế

29

Nguyễn Hữu Thọ

SV năm nhất, Lớp 20ĐYK2A, Khoa Y học, Trường Đại học Nguyễn Tất Thành

 

3. Danh sách các thí sinh Bảng C

 

 

1

Hoàng Thị Thu

Giáo viên môn Toán, Trường THCS Nguyễn Đức Cảnh, thị xã Đông Triều, tỉnh Quảng Ninh 

Nhất

2

Nguyễn Hoài Nam

Phó Chủ tịch UB Hội Liên hiệp Thanh niên, thị xã Phước Long, tỉnh Bình Phước 

Nhì

3

Đoàn Văn Nam

 Viên chức Trường THPT Cái Bè, huyện Cái Bè, tỉnh Tiền Giang

Nhì

4

Trần Ngọc Kính

Giáo viên môn Tin học, Trường THPT Cửa Tùng, hyện Vĩnh Linh, tỉnh Quảng Trị 

Nhì

5

Phạm Công Danh

Công ty TNHH Dược phẩm Glomed, số 35 Đại lộ Tự Do, phường An Phú, Tp. Thuận An, tỉnh Bình Dương

Ba

6

Huỳnh Vũ Linh

Viên chức Trường THPT Chuyên Nguyễn Thiện Thành, TP. Trà Vinh, tỉnh Trà Vinh

Ba

7

Nguyễn Viết Lân

Giáo viên môn Tin học, Trường THPT Krông Bông, huyện Krông Bông, tỉnh Đắc Lắk

Ba

8

Phạm Văn Trường

Kỹ sư, thôn Quyết Tâm, Xã Ea Pô, huyện Cư Jút, tỉnh Đắk Nông

 

Ba

9

Phạm Ngọc Bích Phương

Giáo viên Trường Tiểu học Kim Đồng, H. Trảng Bom, tỉnh Đồng Nai

Ba

10

Nguyễn Nhật Tài

Số 143 đường Nguyễn Hữu Cảnh, phường Thắng Nhất, TP. Vũng Tàu, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

Ba

11

Hà Thị Minh

Công ty CP Quốc tế Hạ Long, số 1, ngõ 153 Nguyễn Thị Định, Q. Thanh Xuân, Hà Nội

12

Bùi Xuân Nhật

Giáo viên Khoa Lịch sử Trường THPT chuyên Hùng Vương, TP. Việt Trì, tỉnh Phú Thọ

13

Nguyễn Hải Lý

Đội An ninh, Công an huyện Ninh Phước, tỉnh Ninh Thuận

14

Đặng Tô Thủy Tiên

Công an phường 6, quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh

15

Âu Duy Tân

Ấp 3 xã Tân Thành, huyện Tân Thạnh, tỉnh Long An

16

Triệu Thị Bình Yên

 Phòng Tham mưu, Công an tỉnh Bình Thuận

17

Nguyễn Thị Ly Hương

Xã Tịnh Kỳ, TP. Quảng Ngãi, tỉnh Quảng Ngãi

18

Lê Mai Hương Xuân

Phòng Thí nghiệm Công nghệ Sinh học phân tử, Trường Đại học Khoa học Tự nhiên - Đại học Quốc gia TP. Hồ Chí Minh

19

Trương Thanh Hưng Thịnh

Số 60 đường Lê Ngô Cát, phường Tân Chính, quận Thanh Khê, TP. Đà Nẵng

20

Phạm Văn Chiều

Giảng viên Khoa Khoa học cơ bản, Phó Bí thư Đoàn Trường, Chủ tịch Hội Sinh viên, Trường Cao đẳng Y tế Cần Thơ

21

Hoàng Thị Hậu

Giáo viên môn Giáo dục Công dân, Trường THPT Nguyễn Huệ, huyện Đại Từ, tỉnh Thái Nguyên

22

Nguyễn Thị Tính

Giáo viên môn Vật lý, Trường THPT Khoái Châu, huyện Khoái Châu, tỉnh Hưng Yên

23

Phạm Thị Quốc Việt

Giáo viên môn Tin học, Trường THPT  Lý Tự Trọng, huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam

24

Phạm Thị Lệ Huyên

Phó Bí thư Đoàn, Trường THPT Đốc Binh Kiều, huyện Tháp Mười, tỉnh Đồng Tháp

25

Kiều Thị Hương

Giáo viên môn Hóa học, Trường THPT Than Uyên, huyện Than Uyên, tỉnh Lai Châu

26

Hoàng Thị Mai Anh

Giáo viên môn Văn - Giáo dục Công dân Trường THCS Hải Phương, huyện Hải Hậu, tỉnh Nam Định

27

Lê Việt Hiền

Giáo viên Trường Tiểu học & THCS Minh Thuận 4, huyện U Minh Thượng, tỉnh Kiên Giang

28

Nguyễn Thị Thùy

Giáo viên Trường Tiểu học Thanh Hải số 2, huyện Lục Ngạn, tỉnh Bắc Giang

29

Võ Đức Toàn

Giáo viên môn Toán học, Trường THPT Kon Tum, TP. Kon Tum, tỉnh Kon Tum

30

Phan Tuấn Anh

Đội An Ninh Công an Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng

 

  1. Danh sách các tập thể đoạt giải chung cuộc

 

STT

Đơn vị

Giải

1. Danh sách các Sở Giáo dục và Đào tạo có số lượng thí sinh dự thi nhiều nhất

1

Hà Nội

 

 

 

 

 

Giải đồng hạng

2

Phú Thọ  

3

 Tp. Hồ Chí Minh   

4

Bắc Giang

5

Thái Nguyên

6

Nam Định  

7

Vĩnh Phúc

8

Bắc Ninh

9

Hải Phòng

10

Nghệ An 

         

        2. Danh sách các cơ sở đào tạo có số lượng thí sinh dự thi nhiều nhất

1

Trường Đại học Công nghiệp Hà Nội

 

 

 

 

 

 

Giải đồng hạng

 

 

2

Trường Đại học Thương mại

3

Trường Đại học Ngoại thương

4

Học viện Tài chính

5

Trường Đại học Y Dược - Đại học Thái Nguyên

6

Trường Đại học Vinh  

7

Trường Đại học Bách khoa Hà Nội

8

Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2

9

Trường Đại học Duy Tân

10

Trường Đại học Kỹ thuật Công nghiệp - Đại học Thái Nguyên

11

Trường Đại học Nguyễn Tất Thành 

12

Trường Đại học Kinh doanh và Công nghệ Hà Nội

13

Trường Đại học Thủ Dầu Một 

14

Khoa Ngoại ngữ - Đại học Thái Nguyên

15

Trường Đại học Đồng Nai   

16

Trường Đại học Mở Hà Nội

17

Học viện Cảnh sát Nhân dân 

18

Trường Đại học Sư phạm TP. Hồ Chí Minh

19

Trường Đại học Kỹ thuật - Y dược Đà Nẵng

20

Học viện Cán bộ TP. Hồ Chí Minh

           

           3. Danh sách các trường phổ thông có số lượng thí sinh dự thi nhiều nhất

1

Trường THCS Phú Lộc, huyện Phù Ninh, tỉnh Phú Thọ

 

 

 

 

 

 

Giải đồng hạng

 

 

2

Trường THCS Lệ Mỹ, huyện Phù Ninh, tỉnh Phú Thọ

3

Trường THCS Giấy Phong Châu, huyện Phù Ninh, tỉnh Phú Thọ

4

Trường THPT Lý Thường Kiệt, huyện Việt Yên, tỉnh Bắc Giang

5

Trường THPT Chuyên, TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên

6

Trường THPT Nguyễn Đình Chiểu, TP. Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang

7

Trường THPT Quốc Oai, huyện Quốc Oai, TP. Hà Nội

8

Trường THPT Phan Châu Trinh, quận Hải Châu, TP. Đà Nẵng

9

Trường THPT Tây Thạnh, quận Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh

10

Trường THPT Gia Định, quận Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh

 

 

BAN TỔ CHỨC CUỘC THI

 

 

 

 

10713

Thí sinh đăng ký

Hotline: 0967345456 -