Hỗ trợ: 0967345456 -

THÔNG BÁO Danh sách các thí sinh đoạt giải Vòng Bán kết Cuộc thi “Tuổi trẻ học tập và làm theo tư tưởng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh” năm 2020

BAN TỔ CHỨC CUỘC THI

 

 

 

THÔNG BÁO

Danh sách các thí sinh đoạt giải Vòng Bán kết

Cuộc thi “Tuổi trẻ học tập và làm theo

tư tưng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh” năm 2020

 

 

 
   

 

Danh sách các thí sinh Bảng A

 

STT

Họ tên

Năm sinh

Địa chỉ

Giải

1

Nguyễn Thị Hiền Nhi

2007

Lớp 8 A, Trường PTDTNT THCS Đồng Hỷ, huyện Đồng Hỷ, tỉnh Thái Nguyên

Nhất

2

Trần Lê Bảo Luân

2003

Lớp 12 A, Trường THPT Lộc Thành, huyện Bảo Lâm, tỉnh Lâm Đồng

Nhì

3

Dương Phan Hoàng Anh

2008

Lớp 7 A 3, Trường THCS Lương Thế Vinh, huyện Đắc Tô, tỉnh Kon Tum

Nhì

4

Nguyễn Minh Quân

2004

 Lớp 11 B9, Trường THPT Hoàng Hoa Thám, huyện Diên Khánh, tỉnh Khánh Hòa

Nhì

5

Nguyễn Trần Đăng Khoa

2009

Lớp 6 C, Trường THCS Chu Điện, huyện Lục Nam, tỉnh Bắc Giang

Ba

6

Nguyễn Yến Nhi

2003

Lớp 12 Tin, Trường THPT Chuyên Lương Thế Vinh, Tp. Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai

Ba

7

Huỳnh Thái Học

2003

Lớp 12 A 1, Trường THPT Lê Hồng Phong, huyện Tây Hòa, tỉnh Phú Yên

Ba

8

Hà Đức Mạnh

2006

Lớp 9A2, Trường THCS Lệ Mỹ, huyện Phù Ninh, tỉnh Phú Thọ

Ba

9

Nguyễn Huy

2003

Lớp 12 Anh 1, Trường THPT Chuyên Hùynh Mẫn Đạt, Tp. Rạch Giá, tỉnh Kiên Giang

Ba

10

Lê Minh Tuệ

2006

Lớp 9 A1, Trường THCS Hồng Bàng, quận Hồng Bàng, Tp. Hải Phòng

Ba

11

Phạm Thị Phương Thảo

2008

Lớp 7A, Trường THCS Lê Thanh Nghị, huyện Gia Lộc , tỉnh Hải Dương

12

Ngô Văn Phong

2003

Lớp 12 B 4, Trường THPT Cửa Tùng, huyện Vĩnh Linh, tỉnh Quảng Trị

13

Đỗ Nguyễn Hà Linh

2008

Lớp 7 A 7, Trường THCS Gia Thụy, quận Long Biên, Hà Nội

14

Nông Quốc Huy

2008

Lớp 9 B, Trường Phổ thông Dân tộc Nội trú Bảo Lâm, huyện Bảo Lâm, tỉnh Cao Bằng

15

Trần Thị Hường

2003

Lớp 12 B 1, Trường THPT Cầm Bá Thước, huyện Thường Xuân, tỉnh Thanh Hóa

16

Phạm Thành Đạt

2009

Lớp 9D, Trường THCS Nguyễn Đức Cảnh, thị xã Đông Triều, tỉnh Quảng Ninh

17

Lễ Nguyễn Cát Tường

2009

Lớp 6 A, Trường THCS Quảng Phú, huyện Quảng Trạch, tỉnh Quảng Bình

18

Hồ Hoàng Vũ

2003

Lớp 12 A , Trường THPT Phú Điền, huyện Tháp Mười, tỉnh Đồng Tháp

19

Trần Tuệ Tâm

2004

Lớp 11 A 12, Trường THPT Hàn Thuyên, Tp. Bắc Ninh, tỉnh Bắc Ninh

20

Nguyễn Thị Kim Anh

2007

 Lớp 8 A 4, Trường THCS Nguyễn Văn Quỳ, huyện Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh

21

Ngô Hồng Nguyên

2005

Lớp 10 A 1, Trường THPT Huỳnh Văn Sâm, huyện Cái Bè, Tỉnh Tiền Giang

22

Nguyễn Thị Ngọc Hằng

2004

Lớp 11 A1, Trường THPT Vĩnh Xuân, huyện Trà Ôn, tỉnh Vĩnh Long

23

Đỗ Quỳnh Như

2008

Lớp 7 A1, Trường THCS Hợp Hưng, huyện Đông Hưng, tỉnh Thái Bình

24

Trần Thị Quý

2003

Lớp 12 A4, Trường THPT Nghèn, huyện Can Lộc, tỉnh Hà Tĩnh

25

Trần Thị Hạnh

2003

Lớp 12/2, Trường THPT  Nguyễn Huệ, huyện Núi Thành, tỉnh Quảng Nam

26

Hoàng Hồng Đức

2004

Lớp 11 A 2, Trường THPT Lương Văn Tri, huyện Văn Quan, tỉnh Lạng Sơn

27

Nguyễn Thị Thúy

2007

Lớp 8 B, Trường THCS Nhân Bình, huyện Lý Nhân, tỉnh Hà Nam

28

Lê Thị Diệu My

2004

Lớp 11 , Trường Trường THPT Nguyễn Chí Thanh, TP.Pleiku, tỉnh Gia Lai

29

Mai Thị Mỹ An

2003

Lớp 11 B, Trung Tâm GDNN- GDTX thị xã Duyên Hải, huyện Duyên Hải, tỉnh Trà Vinh

30

Nguyễn Đức Hùng

2003

 Lớp 12 A 4, Trường THPT A Hải Hậu, huyện Hải Hậu tỉnh Nam Định

 

 

Danh sách các thí sinh Bảng B

 

 

STT

Họ tên

Năm sinh

Địa chỉ

Giải

1

Nguyễn Minh Chiến

2002

SV năm nhất, lớp 20CDT2, Khoa Cơ khí, Trường Đại học Bách khoa, Đại học Đà Nẵng

Nhất

2

Nguyễn Việt Cường

2002

SV năm nhất, lớp EE-E802, Khoa Tự động hóa, Trường Đại học Bách Khoa Hà Nội

Nhì

3

Nguyễn Công Minh

2002

SV năm 1, khoa Điện tử tin học, Trường Đại học Bách khoa Vác-sa-va, Ba Lan

Nhì

4

Đậu Huy Minh

2002

SV năm nhất, lớp 20612, Khoa Giáo dục, Trường Đại học Khoa học Xã hội & Nhân văn - Đại học Quốc gia TP. Hồ Chí Minh

Nhì

5

Phan Nguyễn Song Ngân

2002

SV năm nhất, lớp K29.2, Khoa Thương mại - Điện tử, Trường Đại học Kinh Tế, Đại học Đà Nẵng

Ba

6

Nguyễn Thanh Tuấn

2001

 SV năm 2, Khoa Thương mại, Trường Đại học Tài chính - Marketing (Tp.Hồ Chí Minh)

Ba

7

Nguyễn Hồng Kim Thoa

2000

Lớp 60 Kế toán 4, Khoa Kế toán - Tài chính, Trường Đại học Nha Trang

Ba

8

Trịnh Ngọc Tâm

2001

Lớp k64J, Khoa Công nghệ Thông tin, Trường Đại học Công nghệ - Đại học Quốc gia Hà Nội

Ba

9

Phan Thị Phương Anh

2002

 SV năm nhất, lớp Logicstic 62, Viện Thương mại và Kinh tế Quốc tế, Trường ĐH Kinh tế Quốc dân

Ba

10

Phan Nguyễn Hoàng

2001

SV năm 2, ngành Y tế công cộng, khoa Y tế công cộng, Trường Đại học Debrecen, Hungary

Ba

11

Lê Hồng Ngọc

2002

Lớp 119-QTL 45 A, khoa Quản trị, Trường Đại học Luật TP. Hồ Chí Minh

12

Nguyễn Nhật Huy

2001

SV năm 2, lớp Kỹ thuật phần mềm K43, Khoa Công nghệ Thông tin, Trường ĐH Khoa học, ĐH Huế

13

Trần Nhân Kiệt

2001

SV năm 2, lớp YC K45, khoa Y, Trường Đại học Y Dược Cần Thơ

14

Du Thành Đạt

2002

SV năm nhất, lớp MT20KH02, Khoa Khoa học và Kỹ thuật Máy tính, Trường Đại học Bách Khoa, Đại học Quốc gia TP. Hồ Chí Minh

15

Đỗ Thị Thanh Trúc

2001

SV năm 2, lớp K19502, Luật Thương mại Quốc tế, Khoa Luật Kinh tế, Trường Đại học Kinh tế - Luật, Đại học Quốc gia TP. Hồ Chí Minh

16

Võ Thị Mỹ Dung

2000

SV năm 3, lớp K57B, Khoa Tài chính Quốc tế, Trường ĐH Ngoại thương

17

Nguyễn Hương Lan

2000

 SV năm 3, lớp DH34KQ02, Khoa Kinh tế Quốc tế, Trường Đại học Ngân hàng TP. Hồ Chí Minh

18

Khưu Thị Minh Tuyền

2000

SV năm 3, lớp DKQ 1182, Khoa Quản trị Kinh doanh, Trường Đại học Sài Gòn

19

Cao Hoàng Phi

1995

SV năm 3, lớp CĐD6K, Khoa Dược - Xét nghiệm, Trường Cao đẳng Y tế Cần Thơ

20

Nguyễn Phước Thông

1998

SV năm 5, lớp 16CTT, Khoa Công nghệ Thông tin, Trường Đại học Khoa học Tự nhiên - Đại học Quốc gia TP. Hồ Chí Minh

21

Trần Thụy Quỳnh Như

2001

SV năm 2, lớp AD5, Khoa Quản trị Kinh doanh, Trường Đại học Kinh tế Tp. Hồ Chí Minh

22

Lê Hoàng Nam

2002

SV năm nhất, lớp 2005LHOK, Khoa Pháp luật Hành Chính, Trường Đại học Nội vụ Hà Nội

23

Trần Phương Đông

2001

SV năm 2, Chương trình tiên tiến, ngành Kinh tế Nông nghiệp, Trường Đại học Nông Lâm, Đại học Thái Nguyên

24

Trương Hoàng Phúc

2002

SV năm nhất, lớp 20ĐHKL01, ngành Quản lý hoạt động bay, Học viện Hàng không Việt Nam

25

Lê Phi Long

2002

SV năm nhất, lớp KTPM2020, Khoa Công nghệ Phần mềm, Trường Đại học Công nghệ thông tin - ĐH Quốc gia Tp. Hồ Chí Minh

26

Lê Ngọc Tân

2001

SV năm 2, lớp TPM 13, Khoa Công nghệ Thông tin, Trường Đại học Duy Tân

27

Lê Dương Thư

2000

 SV năm 3, lớp K63 ngành Quản lý Thông tin, Khoa Thông tin Thư viện, Trường Đại học Khoa học Xã hội Nhân văn - Đại học Quốc gia Hà Nội

28

Nguyễn Thị Ngọc Châu

2001

SV năm 2, lớp 19 CNA05, Khoa Tiếng Anh, Trường Đại học Ngoại ngữ, Đại học Đà Nẵng

29

Trịnh Xuân Phong

1999

 SV năm 4, lớp K62 CNKTHH, Khoa Hóa học, Trường Đại học Khoa học Tự nhiên - Đại học Quốc gia Hà Nội

30

Trần Thị Loan

1996

SV năm 6, lớp 15YA, Khoa Bác sĩ Đa khoa, Trường Đại học Y Khoa Vinh

 

 

Danh sách các thí sinh Bảng C

 

 

STT

Họ tên

Năm sinh

Địa chỉ

Giải

1

Hà Thị Minh

1988

Công ty CP Quốc tế Hạ Long, số 1, ngõ 153 Nguyễn Thị Định, Q. Thanh Xuân, Hà Nội

Nhất

2

Nguyễn Sơn Vĩnh

1996

Xã Tân Thìn, huyện Chợ Lách, tỉnh Bến Tre

Nhì

3

Nguyễn Hải Lý

1993

Đội An ninh, Công an huyện Ninh Phước, tỉnh Ninh Thuận

Nhì

4

Đặng Tô Thủy Tiên

1993

Công an phường 6, quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh

Nhì

5

Âu Duy Tân

1996

Ấp 3 xã Tân Thành, huyện Tân Thạnh, tỉnh Long An

Ba

6

Triệu Thị Bình Yên

1993

 Phòng Tham mưu, Công an tỉnh Bình Thuận

Ba

7

Phạm Công Danh

1997

Công ty TNHH Dược phẩm Glomed, số 35 Đại lộ Tự Do, phường An Phú, Tp. Thuận An, tỉnh Bình Dương

Ba

8

Nguyễn Thị Ly Hương

1995

Xã Tịnh Kỳ, TP. Quảng Ngãi, tỉnh Quảng Ngãi

Ba

9

Hoàng Thị Thu

1992

Giáo viên môn Toán, Trường THCS Nguyễn Đức Cảnh, thị xã Đông Triều, tỉnh Quảng Ninh

Ba

10

Lê Mai Hương Xuân

1987

Phòng Thí nghiệm Công nghệ Sinh học phân tử, Trường Đại học Khoa học Tự nhiên - Đại học Quốc gia TP. Hồ Chí Minh

Ba

11

Nguyễn Hoài Nam

1989

Phó Chủ tịch UB Hội Liên hiệp Thanh niên, thị xã Phước Long, tỉnh Bình Phước

12

Trương Thanh Hưng Thịnh

1998

Số 60 đường Lê Ngô Cát, phường Tân Chính, quận Thanh Khê, TP. Đà Nẵng

13

Phạm Văn Chiều

1991

Giảng viên Khoa Khoa học cơ bản, Phó Bí thư Đoàn Trường, Chủ tịch Hội Sinh viên, Trường Cao đẳng Y tế Cần Thơ

14

Đoàn Văn Nam

1992

Viên chức Trường THPT Cái Bè, huyện Cái Bè, tỉnh Tiền Giang

15

Hoàng Thị Hậu

1988

Giáo viên môn Giáo dục Công dân, Trường THPT Nguyễn Huệ, huyện Đại Từ, tỉnh Thái Nguyên

16

Huỳnh Vũ Linh

1989

Viên chức Trường THPT Chuyên Nguyễn Thiện Thành, TP. Trà Vinh, tỉnh Trà Vinh

17

Trần Ngọc Kính

1989

Giáo viên môn Tin học, Trường THPT Cửa Tùng, hyện Vĩnh Linh, tỉnh Quảng Trị

18

Nguyễn Viết Lân

1987

Giáo viên môn Tin học, Trường THPT Krông Bông, huyện Krông Bông, tỉnh Đắc Lắk

19

Nguyễn Thị Tính

1988

Giáo viên môn Vật lý, Trường THPT Khoái Châu, huyện Khoái Châu, tỉnh Hưng Yên

20

Phạm Thị Quốc Việt

1988

Giáo viên môn Tin học, Trường THPT  Lý Tự Trọng, huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam

21

Phạm Thị Lệ Huyên

1988

Phó Bí thư Đoàn, Trường THPT Đốc Binh Kiều, huyện Tháp Mười, tỉnh Đồng Tháp

22

Kiều Thị Hương

1989

Giáo viên môn Hóa học, Trường THPT Than Uyên, huyện Than Uyên, tỉnh Lai Châu

23

Hoàng Thị Mai Anh

1987

Giáo viên môn Văn - Giáo dục Công dân Trường THCS Hải Phương, huyện Hải Hậu, tỉnh Nam Định

24

Lê Việt Hiền

1987

Giáo viên Trường Tiểu học & THCS Minh Thuận 4, huyện U Minh Thượng, tỉnh Kiên Giang

25

Nguyễn Thị Thùy

1995

Giáo viên Trường Tiểu học Thanh Hải số 2, huyện Lục Ngạn, tỉnh Bắc Giang

26

Võ Đức Toàn

1989

Giáo viên môn Toán học, Trường THPT Kon Tum, TP. Kon Tum, tỉnh Kon Tum

27

Phạm Văn Trường

1990

Kỹ sư chất lượng, Thôn Quyết Tâm, xã EA - Pô, huyện Cư Jút, tỉnh Đắc Nông

28

Phan Tuấn Anh

1993

Đội An Ninh Công an Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng

29

Phạm Ngọc Bích Phương

1993

Giáo viên Trường Tiểu học Kim Đồng, H. Trảng Bom, tỉnh Đồng Nai

30

Nguyễn Nhật Tài

1993

Số 143 đường Nguyễn Hữu Cảnh, phường Thắng Nhất, TP. Vũng Tàu, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

 

Ghi chú: Các thí sinh đoạt giải phải chịu trách nhiệm trước Ban Tổ chức Cuộc thi về độ chính xác của thông tin cá nhân đã cung cấp, nếu sai có thể bị xem xét không công nhận giải thưởng.

          Thông tin chi tiết đề nghị liên hệ:

          - Đường dây nóng: 0967345456 hoặc 0868081186;

          - Email: hocvalamtheobac@egroup.vn;

          Hoặc thường trực Ban Tổ chức Cuộc thi: Vụ Giáo dục Chính trị và Công tác học sinh, sinh viên, Bộ Giáo dục và Đào tạo, 35 Đại Cồ Việt, Hà Nội, đ/c Nguyễn Xuân Hà, ĐT: 083.748.5979; Email: nxha@moet.gov.vn.

1484756

Thí sinh đăng ký

Hotline: 0967345456 -