Hỗ trợ: 0967345456 -

THÔNG BÁO Danh sách các thí sinh đoạt giải Vòng loại Cuộc thi “Tuổi trẻ học tập và làm theo tư tưởng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh” năm 2020

BAN TỔ CHỨC CUỘC THI

 

 

 

THÔNG BÁO

Danh sách các thí sinh đoạt giải Vòng loại

Cuộc thi “Tuổi trẻ học tập và làm theo

tư tưng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh” năm 2020

 

 

 
   

 

Danh sách các thí sinh Bảng A

 

STT

Họ tên

Năm sinh

Địa chỉ

Giải

1

Hà Đức Mạnh

2006

Lớp 9A2, Trường THCS Lệ Mỹ, huyện Phù Ninh, tỉnh Phú Thọ

Nhất

2

Nguyễn Trọng Quý

2003

Lớp 12 C 10, Trường THPT Kon Tum, Tp. Kon Tum, tỉnh Kon Tum

Nhì

3

Nguyễn Minh Quân

2004

Lớp 11 B9, Trường THPT Hoàng Hoa Thám, huyện Diên Khánh, tỉnh Khánh Hòa

Nhì

4

Phạm Nguyễn Quỳnh Như

2005

Lớp 10 A 2, Trường THPT Tháp Mười, huyện Tháp Mười, tỉnh Đồng Tháp

Nhì

5

Phạm Thị Khánh Huyền

2006

Lớp 9 A 1, Trường THCS Hợp Hưng, huyện Đông Hưng, tỉnh Thái Bình

Ba

6

Trần Đào Thảo Hương

2005

Lớp 10 A 1, Trường THPT Nguyễn Huệ, huyện Đại Từ, tỉnh Thái Nguyên

Ba

7

Ngô Văn Phong

2003

Lớp 12 B 4, Trường THPT Cửa Tùng, huyện Vĩnh Linh, tỉnh Quảng Trị

Ba

8

Lưu Gia Hân

2009

Lớp 6 D12, Trường THCS Ngô Quyền, quận Lê Chân, Hải Phòng

Ba

9

Phạm Thành Đạt

2009

Lớp 9D, Trường THCS Nguyễn Đức Cảnh, thị xã Đông Triều, tỉnh Quảng Ninh

Ba

10

Lê Hoàng Kim Tiên

2004

Lớp 11 D, Trường THPT Nguyễn Đình Chiểu, Tp. Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang

Ba

11

Trần Tuệ Tâm

2004

Lớp 11 A 12, Trường THPT Hàn Thuyên, Tp. Bắc Ninh, tỉnh Bắc Ninh

12

Trần Thương Huyền

2004

Lớp 11 C 7, Trường THPT Chuyên Phan Bội Châu,TP. Vinh, tỉnh Nghệ An

13

Huỳnh Thái Học

2003

Lớp 12 A 1, Trường THPT Lê Hồng Phong, huyện Tây Hòa, tỉnh Phú Yên

14

Đỗ Ngọc Hoàng Kha

2003

Lớp 12 C 1, Trường THPT Chuyên Lê Khiết, Tp. Quảng Ngãi, tỉnh Quảng Ngãi

15

Nguyễn Đức Hùng

2003

Lớp 12 A 4, Trường THPT A Hải Hậu, huyện Hải Hậu tỉnh Nam Định

16

Tăng Lê Phương Vy

2004

Lớp 11 A 6, Trường THPT Phú Tâm, huyện Châu Thành, tỉnh Sóc Trăng

17

Mai Thuỳ Dương

2007

Lớp 8 A, Trường THCS Quang Minh, huyện Gia Lộc, tỉnh Hải Dương

18

Trần Thị Hường

2003

Lớp 12 B 1, Trường THPT Cầm Bá Thước, huyện Thường Xuân, tỉnh Thanh Hóa

19

Trần Thị Bảo Ngọc

2003

Lớp 12 A 1, Trường THPT Hồng Quang, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái

20

Nguyễn Bảo Long

2004

Lớp 11 A 2, Trường THPT Hoài Đức A, huyện Hoài Đức, Hà Nội

21

Nguyễn Phước Sang

2008

Lớp 7 A 1, Trường THCS Châu Văn Liêm, Q. Ô Môn, TP. Cần Thơ

22

Vũ Quốc Anh

2003

Lớp 12 B 11, Trường THPT Ngô Gia Tự, huyện EA Ka, tỉnh Đắk Lắk

23

Bùi Thị Vân Thủy

2004

Lớp 11 A 2, Trường THPT Lương Văn Tri, huyện Văn Quan, tỉnh Lạng Sơn

24

Dương Mỹ Linh

2008

Lớp 7.1, Trường THCS An Lạc, huyện Châu Thành, tỉnh Kiên Giang

25

Cao Yến Nhi

2004

Lớp 11 A 1, Trường THPT Than Uyên, huyện Than Uyên, tỉnh Lai Châu

26

Tô Phương Hiếu

2003

Lớp 12 A, Trường THPT Lộc Thành, huyện Bảo Lâm, tỉnh Lâm Đồng

27

Nguyễn Hoàng Bảo Việt

2003

Lớp 12 A 1, Trường THPT Phú Nhuận, Q. Phú Nhuận, TP. Hồ Chí Minh

28

Hà Văn Định

2004

Lớp 11 A 1, Trường THPT Nguyễn Công Trứ, huyện Nghi Xuân, tỉnh Hà Tĩnh

29

Nguyễn Tấn Anh

2004

Lớp 11 A 2, Trường THPT Vĩnh Xuân, huyện Trà Ôn, tỉnh Vĩnh Long

30

Đinh Khánh Linh

2004

Lớp 11 C 1, Trường THPT Hòa Phú, huyện Chiêm Hóa, tỉnh Tuyên Quang

 

 

Danh sách các thí sinh Bảng B

 

 

STT

Họ tên

Năm sinh

Địa chỉ

Giải

1

Nguyễn Minh Chiến

2002

SV năm nhất, lớp 20CDT2, Khoa Cơ khí, Trường Đại học Bách khoa, Đại học Đà Nẵng

Nhất

2

Đỗ Thị Thanh Trúc

2001

SV năm 2, lớp K19502, Luật Thương mại Quốc tế, Khoa Luật Kinh tế, Trường Đại học Kinh tế - Luật, Đại học Quốc gia TP. Hồ Chí Minh

Nhì

3

Trần Nhân Kiệt

2001

SV năm 2, lớp YC K45, khoa Y, Trường Đại học Y Dược Cần Thơ

Nhì

4

Đậu Huy Minh

2002

SV năm nhất, lớp 20612, Khoa Giáo dục, Trường Đại học Khoa học Xã hội & Nhân văn - Đại học Quốc gia TP. Hồ Chí Minh

Nhì

5

Trần Phương Đông

2001

SV năm 2, Chương trình tiên tiến, ngành Kinh tế Nông nghiệp, Trường Đại học Nông Lâm, Đại học Thái Nguyên

Ba

6

Phan Thị Phương Anh

2002

SV năm nhất, lớp Logicstic 62, Viện Thương mại và Kinh tế Quốc tế, Trường ĐH Kinh tế Quốc dân

Ba

7

Phan Minh Khang

2001

SV năm 2, lớp DD19LT16, Khoa Điện - Điện tử, Trường Đại học Bách Khoa, ĐH Quốc gia TP. Hồ Chí Minh

Ba

8

Cao Hoàng Phi

1995

SV năm 3, lớp CĐD6K, Khoa Dược - Xét nghiệm, Trường Cao đẳng Y tế Cần Thơ

Ba

9

Bùi Đức Anh

2000

SV năm 3, lớp K57-Anh 05- Kinh tế, Trường Đại học Ngoại thương

Ba

10

Nguyễn Trọng Nhân

2000

SV năm 3, lớp AD003, Khoa Quản Trị, Trường Đại học Kinh tế Tp. Hồ Chí Minh

Ba

11

Lê Phi Long

2002

SV năm nhất, lớp KTPM2020, Khoa Công nghệ Phần mềm, Trường Đại học Công nghệ thông tin - ĐH Quốc gia Tp. Hồ Chí Minh

12

Trần Lê Ngọc Trâm

2001

Sinh viên năm 2, Lớp Y2019B, Khoa Y đa khoa, Trường Đại học Y khoa Phạm Ngọc Thạch

13

Lê Hoàng Nam

2002

SV năm nhất, lớp 2005LHOK, Khoa Pháp luật Hành Chính, Trường Đại học Nội vụ Hà Nội

14

Trương Hoàng Phúc

2002

SV năm nhất, lớp 20ĐHKL01, ngành Quản lý hoạt động bay, Học viện Hàng không Việt Nam

15

Trịnh Xuân Phong

1999

SV năm 4, lớp K62 CNKTHH, Khoa Hóa học, Trường Đại học Khoa học Tự nhiên - Đại học Quốc gia Hà Nội

16

Nguyễn Hải Yến

2000

Sinh viên năm 3, lớp Ngôn ngữ Trung DK41, Khoa Ngoại ngữ, Đại học Thái Nguyên

17

Chu Thành Đạt

2000

Sinh viên năm 3, lớp 18E2, Khoa Sư phạm tiếng Anh, Trường Đại học Ngoại ngữ, Đại học Quốc gia Hà Nội

18

Nguyễn Minh Chiến

2002

SV năm nhất, lớp 20CDT2, Khoa Cơ khí, Trường Đại học Bách khoa, Đại học Đà Nẵng

19

Đỗ Thị Thanh Trúc

2001

SV năm 2, lớp K19502, Luật Thương mại Quốc tế, Khoa Luật Kinh tế, Trường Đại học Kinh tế - Luật, Đại học Quốc gia TP. Hồ Chí Minh

20

Trần Nhân Kiệt

2001

SV năm 2, lớp YC K45, khoa Y, Trường Đại học Y Dược Cần Thơ

21

Đậu Huy Minh

2002

SV năm nhất, lớp 20612, Khoa Giáo dục, Trường Đại học Khoa học Xã hội & Nhân văn - Đại học Quốc gia TP. Hồ Chí Minh

22

Phạm Hoàng Thảo

2000

Sinh viên năm 1, Lớp K 46 Sư phạm Địa A, Khoa Địa lý, Trường Đạo học Sư phạm Tp. Hồ Chí Minh

23

Nguyễn Thị Thu Hằng

2000

Sinh viên năm 3, lớp CQ56/21.05 CLC, Khoa Kế toán, Học viện Tài chính

24

Lê Dương Thư

2000

Sinh viên năm 2, lớp K 63 Quản lý Thông tin, Khoa Thông tin Thư viện, Trường ĐH Khoa học Xã hội và Nhân văn, Đại học Quốc gia Hà Nội

25

Lê Thúy An

2000

Sinh viên năm 3, Lớp K 21 Sư phạm Toán, Khoa Khoa học Tự nhiên, Trường Đại học Hồng Đức

26

Vũ Trung Kiên

1998

Sinh viên năm 4, Lớp DK7-KTDK&TDH, Trường Đại học Sao đỏ, tỉnh Hải Dương

27

Nguyễn Thị Phương

2001

Sinh viên năm 2, lớp K52 C, Khoa Y đa khoa, Trường Đại học Y Dược, Đại học Thái Nguyên

28

Trương Anh Vinh

1999

Sinh viên năm 4, lớp KS18TCNS1, Học viện Hành chính Quốc gia (Phân viện TP.Hồ CHí Minh)

29

Vũ Hải Thành

1999

Sinh viên năm 4, lớp LQC58DH, Khoa Kinh tế, Trường Đại học Hàng hải Việt Nam

30

Thái Mỹ Phụng

1999

Sinh viên năm 4, lớp K02-XDĐ-B, Khoa Xây dựng Đảng và Tư tưởng Hồ Chí Minh, Học viện cán bộ Tp Hồ Chí Minh

 

 

Danh sách các thí sinh Bảng C

 

 

STT

Họ tên

Năm sinh

Địa chỉ

Giải

1

Phạm Ngọc Bích Phương

1993

Giáo viên Trường Tiểu học Kim Đồng, H. Trảng Bom, tỉnh Đồng Nai

Nhất

2

Nguyễn Hải Lý

1993

Đội An ninh, Công an huyện Ninh Phước, tỉnh Ninh Thuận

Nhì

3

Âu Duy Tân

1996

Ấp 3 xã Tân Thành, huyện Tân Thạnh, tỉnh Long An

Nhì

4

Nguyễn Sơn Vỉnh

1996

Xã Tân Thìn, huyện Chợ Lách, tỉnh Bến Tre

Nhì

5

Phạm Văn Trường

1990

Xã EA - Pô, huyện Cư Jút, tỉnh Đắc Nông

Ba

6

Hà Thị Minh

1988

Công ty CP Quốc tế Hạ Long, số 1, ngõ 153 Nguyễn Thị Định, Q. Thanh Xuân, Hà Nội

Ba

7

Lê Xuân Hậu

1996

Xã Thuận Lợi, H. Đồng Phú, tỉnh Bình Phước

Ba

8

Nguyễn Nhật Tài

1993

Số 143 đường Nguyễn Hữu Cảnh, phường Thắng Nhất, TP. Vũng Tàu, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

Ba

9

Trương Thanh Hưng Thịnh

1998

Số 60 đường Lê Ngô Cát, phường Tân Chính, quận Thanh Khê, TP. Đà Nẵng

Ba

10

Triệu Thị Bình Yên

1993

Phòng Tham mưu, Công an tỉnh Bình Thuận

Ba

11

Phạm Công Danh

1997

Công ty TNHH Dược phẩm Glomed, số 35 Đại lộ Tự Do, phường An Phú, Tp. Thuận An, tỉnh Bình Dương

12

Phan Tuấn Anh

1993

Đội An Ninh Công an Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng

13

Đặng Tô Thủy Tiên

1993

Công an phường 6, quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh

14

Lê Mai Hương Xuân

1987

Phòng Thí nghiệm Công nghệ Sinh học phân tử, Trường Đại học Khoa học Tự nhiên - Đại học Quốc gia TP. Hồ Chí Minh

15

Đoàn Văn Nam

1992

Viên chức Trường THPT Cái Bè, huyện Cái Bè, tỉnh Tiền Giang

16

Huỳnh Vủ Linh

1989

Viên chức Trường THPT Chuyên Nguyễn Thiện Thành, TP. Trà Vinh, tỉnh Trà Vinh

17

Nguyễn Quang Thuận

1989

Giáo viên môn Tin học, Trường THPT  Chuyên Quốc học, TP. Huế, tỉnh Thừa Thiên - Huế

18

Nguyễn Thi Thanh Tâm

1989

Giáo viên môn Địa lý, Trường THCS Giấy Phong Châu, huyện Phù Ninh, tỉnh Phú Thọ

19

Trần Ngọc Kính

1989

Giáo viên môn Tin học, Trường THPT Cửa Tùng, hyện Vĩnh Linh, tỉnh Quảng Trị

20

Hoàng Thị Thu

1992

Giáo viên môn Toán, Trường THCS Nguyễn Đức Cảnh, thị xã Đông Triều, tỉnh Quảng Ninh

21

Ngô Thị Quang

1989

Giảng viên bộ môn Khoa học xã hội, Khoa Khoa học cơ bản, Trường Đại học Nông Lâm, Đại học Thái Nguyên

22

Phạm Thị Liễu

1988

Giáo viên Tổng phụ trách Đội Trường THCS Nguyễn Văn Cừ, huyện Đăk Đoa, tỉnh Gia Lai

23

Lê Việt Hiền

1987

Giáo viên Trường Tiểu học & THCS Minh Thuận 4, huyện U Minh Thượng, tỉnh Kiên Giang

24

Trần Thị Tú Trinh

1986

Giáo viên môn Địa lý, Trường THPT Chuyên Nguyễn Thiện Thành, Tp.Trà Vinh, tỉnh Trà Vinh

25

 

Nguyễn Thị Tình

1992

Giảng viên Trường Cao đẳng Y Dược ASEAN, huyện Văn Lâm, tỉnh Hưng Yên

26

Phạm Văn Chiều

1991

Giảng viên Khoa Khoa học cơ bản, Phó Bí thư Đoàn Trường, Chủ tịch Hội Sinh viên, Trường Cao đẳng Y tế Cần Thơ

27

Dương Thu Hường

1989

Giáo viên Trường Tiểu học Quảng Uyên, huyện Quảng Hòa, tỉnh Cao Bằng

28

Hà Hoa Thiên Trang

1986

Giáo viên Trường Tiểu học Trạm Hành, TP. Đà Lạt, tỉnh Lâm Đồng

29

Phạm Thị Thảo

1991

Giáo viên môn Lịch sử, Trường THCS Đông Hợp, huyện Đông Hưng, Tỉnh Thái Bình

30

Đỗ Văn Bão

1987

Giáo viên môn Toán, Tổng phụ trách Đội, Trường THCS Quang Minh, huyện Gia Lộc, tỉnh Hải Dương

 

 

Ghi chú: Các thí sinh đoạt giải phải chịu trách nhiệm trước Ban Tổ chức Cuộc thi về độ chính xác của thông tin cá nhân đã cung cấp, nếu sai có thể bị xem xét không công nhận giải thưởng.

          Thông tin chi tiết đề nghị liên hệ:

          - Đường dây nóng: 0967345456 hoặc 0868081186;

          - Email: hocvalamtheobac@egroup.vn;

          Hoặc thường trực Ban Tổ chức Cuộc thi: Vụ Giáo dục Chính trị và Công tác học sinh, sinh viên, Bộ Giáo dục và Đào tạo, 35 Đại Cồ Việt, Hà Nội, đ/c Nguyễn Xuân Hà, ĐT: 083.748.5979; Email: nxha@moet.gov.vn.

 

 

 

10713

Thí sinh đăng ký

Hotline: 0967345456 -