Hỗ trợ: 0967345456 -

[THÔNG BÁO SỐ 01] Danh sách các thí sinh đoạt giải Tuần 01 Vòng loại, nội dung thi trắc nghiệm Cuộc thi “Tuổi trẻ học tập và làm theo tư tưởng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh” năm 2020

BAN TỔ CHỨC CUỘC THI

 

 

 

THÔNG BÁO SỐ 01

Danh sách các thí sinh đoạt giải Tuần 01 Vòng loại,

nội dung thi trắc nghiệm Cuộc thi “Tuổi trẻ học tập và làm theo

tư tưng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh” năm 2020

 

 
   

 

 

1. Danh sách các thí sinh Bảng A

STT

Họ tên

Năm sinh

Địa chỉ

Điểm

Thời gian

Giải

 

1

Hà Đức Mạnh

2006

Lớp 9A2, Trường THCS Lệ Mỹ, huyện Phù Ninh, tỉnh Phú Thọ

 

 

 

300

00:47

 

 

 

 

Nhất

 

2

Nguyễn Trọng Quý

2003

Lớp 12 C 10, Trường THPT Kon Tum, Tp. Kon Tum, tỉnh Kon Tum

 

 

 

 

 

300

00:52

 

 

 

 

 

Nhì

 

3

Doãn Khánh Ly

2003

Lớp 12 A 3, Trường THPT Trần Quốc Tuấn, huyện Đồng Hỷ, tỉnh Thái Nguyên

 

 

 

 

 

300

00:54

 

 

 

 

 

Nhì

 

4

Phạm Thị Khánh Huyền

2006

Lớp 9 A 1, Trường THCS  Hợp Hưng, huyện Đông Hưng, tỉnh Thái Bình

 

 

 

 

 

300

01:01

 

 

 

 

 

Nhì

 

5

Huỳnh Thái Học

2003

Lớp 12 A 1, Trường THPT Lê Hồng Phong, huyện Tây Hòa, tỉnh Phú Yên

 

 

 

 

 

300

01:02

 

 

 

 

 

Ba

 

6

Đỗ Ngọc Hoàng Kha

2003

Lớp 12C 1, Trường THPT chuyên Lê Khiết, Tp. Quảng Ngãi, tỉnh Quảng Ngãi

 

 

 

 

 

 

300

01:03

 

 

 

 

 

 

Ba

 

7

Trần Hải Yến

2006

Lớp 9D1, Trường THCS Lạc Viên, Q. Ngô Quyền, TP. Hải Phòng

 

 

 

 

 

300

01:03

 

 

 

 

 

Ba

 

8

Trần Thị Quý

2003

Lớp 12 A4, Trường THPT Nghèn, huyện Can Lộc, tỉnh Hà Tĩnh

 

 

 

 

300

 

 

 

01:04

 

 

 

 

Ba

 

9

Nguyễn Đức Trí Nghĩa

2006

Lớp 9 D, Trường THCS Nguyễn Đức Cảnh, huyện Đông Triều, tỉnh Quảng Ninh

 

 

 

 

 

300

 

 

 

 

 

01:07

 

 

 

 

 

Ba

 

10

Trần Ngọc Mỹ Thanh

2004

Lớp 11 A 6, Trường THPT Dĩ An, thị xã Dĩ An, tỉnh Bình Dương

 

 

 

 

300

 

 

 

 

01:07

 

 

 

 

Ba

 

 

 

2. Danh sách các thí sinh Bảng B

STT

Họ tên

Năm sinh

Địa chỉ

Điểm

Thời

gian

Giải

 

1

Nguyễn Công Minh

2002

SV năm 1, khoa Điện tử tin học, Trường Đại học Bách khoa Vác-sa-va, Ba Lan

 

 

300

00:44

 

 

Nhất

 

2

Phan Nguyễn Hoàng

2001

SV năm 2, ngành Y tế công cộng, khoa Y tế công cộng, Trường Đại học Debrecen, Hungary

 

 

300

00:44

 

 

Nhì

 

3

Trần Minh Khoa

2001

SV năm nhất, lớp Truyền thông đa phương tiện, khoa Báo chí và Truyền thông, Trường Đại học Khoa học XH&NV - Đại họcQG Tp Hồ Chí Minh

 

 

 

300

00:45

 

 

 

Nhì

 

4

Nguyễn Thanh Tuấn

1999

SV năm 2, khoa Thương mại, Trường Đại học Tài chính - Marketing (Tp.Hồ Chí Minh)

 

 

300

00:46

 

 

Nhì

 

5

Ngô Thị Hạnh

2001

SV năm 2, lớp Đảm bảo chất lượng và An toàn thực phẩm K51, khoa Công nghệ Sinh học - Công nghệ thực phẩm, Trường Đại học Nông Lâm, Đại học Thái Nguyên

 

 

 

 

300

00:46

 

 

 

 

Ba

 

6

Lương Lê Ngọc Trâm

2002

SV năm 4, lớp 17CKH, ngành Hóa học, Trường ĐH Khoa học Tự nhiên – ĐH QG Tp. Hồ Chí Minh

 

 

300

00:47

 

 

Ba

 

7

Nguyễn Nhật Huy

2001

SV năm 2, lớp Kỹ thuật phần mềm K43, khoa Công nghệ Thông tin, Trường ĐH Khoa học, ĐH Huế

 

 

300

00:47

 

 

Ba

 

8

Nguyễn Minh Chiến

2002

SV năm nhất, lớp 20CDT2, khoa Cơ khí, Trường Đại học Bách khoa, Đại học Đà Nẵng

 

 

300

00:47

 

 

Ba

 

9

Trần Nhân Kiệt

2002

SV năm 2, lớp YC K45, khoa Y, trường đại học Y Dược Cần Thơ

 

 

300

00:48

 

 

Ba

 

10

Nguyễn Việt Cường

2001

SV năm nhất, lớp EE-E802, khoa Tự động hóa, Trường Đại học Bách Khoa Hà Nội

 

 

300

00:50

 

 

Ba

 

 

 

 

3. Danh sách các thí sinh Bảng C

STT

Họ tên

Năm sinh

Địa chỉ

Điểm

Thời gian

Giải

 

1

Nguyễn Thị Thanh Uyên

1996

Công ty Tư vấn du học AGS, địa chỉ 107 AB, đường Ngô Quyền, P. 11, Q. 5, TP. Hồ Chí Minh

 

 

300

00:45

 

 

Nhất

 

2

Nguyễn Viết Bảo

1987

Chi nhánh Biên Hòa, Cục Hải quan tỉnh Đồng Nai

 

300

00:48

 

Nhì

 

3

Nguyễn Hải Lý

1993

Đội An ninh, Công an huyện Ninh Phước, tỉnh Ninh Thuận

 

300

00:48

 

Nhì

 

4

Phạm Ngọc Bích Phương

1993

Giáo viên Trường Tiểu học Kim Đồng, H. Trảng Bom, tỉnh Đồng Nai

 

 

300

00:49

 

 

Nhì

 

5

Phạm Văn Trường

1990

Thôn Quyết Tâm, xã EA - Pô, h. Cư Jút, tỉnh Đắc Nông

 

300

00:51

 

Ba

 

6

Âu Duy Tân

1996

Ấp 3 xã Tân Thành, h. Tân Thạnh, tỉnh Long An

 

300

00:51

 

Ba

 

7

Lê Xuân Hậu

1996

Xã Thuận Lợi, H. Đồng Phú, tỉnh Bình Phước

 

300

00:52

 

Ba

 

8

Nguyễn Sơn Vĩnh

1996

xã Tân Thìn, h. Chợ Lách, tỉnh Bến Tre

 

300

00:53

 

Ba

 

9

Phạm Công Danh

1997

Cty TNHH Dược phẩm Glomed, số 35 Đại lộ Tự Do, phường An Phú, Tp. Thuận An, tỉnh Bình Dương

 

 

300

00:55

 

 

Ba

 

10

Triệu Thị Bình Yên

1993

Phòng Tham mưu, Công an tỉnh Bình Thuận

300

00:55

Ba

 

 

          Lễ trao giải Tuần 01 - Vòng loại của Cuộc thi “Tuổi trẻ học tập và làm theo tư tưng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh” năm 2020, Ban Tổ chức ủy quyền cho các nhà trường và cơ sở giáo dục tổ chức trao giải tại địa phương để thuận lợi cho thí sinh. Thời gian và địa điểm tổ chức sẽ thông báo sau.

Ghi chú: Các thí sinh đoạt giải: Phải hoàn toàn chịu trách nhiệm trước Ban Tổ chức Cuộc thi về độ chính xác của thông tin cá nhân đã cung cấp, nếu sai có thể bị xem xét không công nhận giải thưởng.

Thông tin chi tiết đề nghị liên hệ:

- Đường dây nóng: 0967345456;

- Email: hocvalamtheobac@egroup.vn;

Hoặc Thường trực Ban Tổ chức Cuộc thi: Vụ Giáo dục Chính trị và Công tác học sinh, sinh viên, Bộ Giáo dục và Đào tạo, 35 Đại Cồ Việt, Hà Nội, đ/c Nguyễn Xuân Hà, ĐT: 083.748.5979; Email: nxha@moet.gov.vn.

 

BAN TỔ CHỨC CUỘC THI

1483505

Thí sinh đăng ký

Hotline: 0967345456 -