Hỗ trợ: 0967345456 -

[THÔNG BÁO SỐ 02] Danh sách các thí sinh đoạt giải Tuần 02 Vòng loại, nội dung thi trắc nghiệm Cuộc thi “Tuổi trẻ học tập và làm theo tư tưởng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh” năm 2020

BAN TỔ CHỨC CUỘC THI

 

 

 

THÔNG BÁO SỐ 02

Danh sách các thí sinh đoạt giải Tuần 02 Vòng loại,

nội dung thi trắc nghiệm Cuộc thi “Tuổi trẻ học tập và làm theo

tư tưng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh” năm 2020

 

 
   

 

 

1. Danh sách các thí sinh Bảng A

STT

Họ tên

Năm sinh

Địa chỉ

Điểm

Thời gian

Giải

1

Nguyễn Minh Quân

2004

Lớp 11 B9, Trường THPT Hoàng Hoa Thám, huyện Diên Khánh, tỉnh Khánh Hòa

 

 

300

00:43

 

 

Nhất

2

Nguyễn Tiến Năng

2006

Lớp 9A2, Trường THCS Lệ Mỹ, huyện Phù Ninh, tỉnh Phú Thọ

 

 

300

00:46

 

 

Nhì

3

Nguyễn Trọng Quý

2003

Lớp 12 C 10, Trường THPT Kon Tum, Tp. Kon Tum, tỉnh Kon Tum

 

300

00:48

 

Nhì

4

Huỳnh Thái Học

2003

Lớp 12 A 1, Trường THPT Lê Hồng Phong, huyện Tây Hòa, tỉnh Phú Yên

 

300

00:49

 

Nhì

5

Phạm Nguyễn Quỳnh Như

2005

Lớp 10 A 2, Trường THPT Tháp Mười, huyện Tháp Mười, tỉnh Đồng Tháp

 

300

00:52

 

Ba

6

Lưu Tấn Tài

2008

Lớp 7 A1, Trường THCS Hợp Hưng, huyện Đông Hưng, tỉnh  Thái Bình

 

300

00:57

 

Ba

7

Đàm Quang Trung

2005

Lớp 10 A1, Trường THPT Nguyễn Huệ, huyện Đại Từ, tỉnh Thái Nguyên

300

00:57

Ba

8

Lê Đăng Dương

2003

Lớp 12 B1, Trường THPT Cầm Bá Thước, huyện Thường Xuân, tỉnh Thanh Hóa

 

300

00:58

 

Ba

9

Châu Thanh Thúy Hằng

2006

Lớp 9 A 1, Trường THCS Nguyễn Đình Chiểu, TP. Vĩnh Long, tỉnh Vĩnh Long

 

300

01:00

 

Ba

10

Trương Ngọc Thùy Ngân

2006

Lớp 9.2, Trường THCS Cảnh Dương, huyện Quảng Trạch, tỉnh Quảng Bình

 

300

01:01

 

Ba

 

 

2. Danh sách các thí sinh Bảng B

STT

Họ tên

Năm sinh

Địa chỉ

Điểm

Thời

gian

Giải

1

Lê Sỹ Lũy

1994

SV năm 3, lớp Đảm báo chất lượng An toàn thực phẩm, khoa Công nghệ Sinh học - Công nghệ thực phẩm K 50, Trường Đại học Nông Lâm, Đại học Thái Nguyên

 

 

 

 

300

00:44.5

 

 

 

 

Nhất

2

Đỗ Thị Thanh Trúc

2001

SV năm 2, lớp K19502, Luật Thương mại Quốc tế, khoa Luật Kinh tế, Trường Đại học Kinh tế - Luật, Đại học QG Tp. Hồ Chí Minh

 

 

 

300

00:44.7

 

 

 

Nhì

3

Nguyễn Lê Phương Uyên

2001

SV năm 2, lớp Trung Quốc 1, khoa Đông phương học, Trường Đại học Khoa học XH&NV - Đại học QG TP. Hồ Chí Minh

 

300

00:44.9

 

Nhì

4

Trần Nhân Kiệt

2001

SV năm 2, lớp YC K45, khoa Y, Trường đại học Y Dược Cần Thơ

 

300

00:47.3

 

Nhì

5

Nguyễn Minh Chiến

2002

SV năm nhất, lớp 20CDT2, khoa Cơ khí, Trường Đại học Bách khoa, Đại học Đà Nẵng

 

300

00:49.3

 

Ba

6

Phan Thị Phương Anh

2002

SV năm nhất, lớp Logicstic 62, Viện Thương mại và Kinh tế Quốc tế, Trường ĐH Kinh tế Quốc dân

 

 

300

00:49.7

 

 

Ba

7

Cao Hoàng Phi

1995

SV năm 3, lớp CĐD6K, khoa Dược - Xét nghiệm, Trường Cao đẳng Y tế Cần Thơ

 

 

300

00:55.1

 

 

Ba

8

Phan Minh Khang

2001

SV năm 2, lớp DD19LT16, Khoa Điện - Điện tử, Trường Đại học Bách Khoa, ĐH Quốc gia TP. Hồ Chí Minh

 

 

 

300

00:57.7

 

 

 

Ba

9

Lê Anh Ngọc

1995

SV liên thông năm nhất, lớp B3LC1, chuyên ngành AN-ĐT, Học viện An ninh Nhân dân

 

 

300

00:59.7

 

 

Ba

10

Bùi Đức Anh

2000

SV năm 3, lớp K57-Anh 05- Kinh tế, Trường Đại học Ngoại thương

 

 

300

01:01.6

 

 

Ba

 

 

3. Danh sách các thí sinh Bảng C

STT

Họ tên

Năm sinh

Địa chỉ

Điểm

Thời gian

Giải

1

Nguyễn Sơn Vĩnh

1996

Xã Tân Thìn, huyện Chợ Lách, tỉnh Bến Tre

 

300

00:44.4

 

Nhất

2

Hà Thị Minh

1988

Công ty CP Quốc tế Hạ Long, số 1, ngõ 153 Nguyễn Thị Định, Q. Thanh Xuân, Hà Nội

 

 

300

00:44.9

 

 

Nhì

3

Nguyễn Hải Lý

1993

Đội An ninh, Công an huyện Ninh Phước, tỉnh Ninh Thuận

 

300

00:45.1

 

Nhì

4

Âu Duy Tân

1996

Ấp 3 xã Tân Thành, huyện Tân Thạnh, tỉnh Long An

 

300

00:45.4

 

Nhì

5

Đỗ Thanh Hải

1996

Công ty CP Nhà máy Thiết bị Y học và vật liệu sinh học, lô I-4B-2, đường N3, phường Long Thạnh Mỹ, khu Công nghệ cao quận 9, Tp. Hồ Chí Minh

 

 

 

 

300

00:45.7

 

 

 

 

Ba

6

Trương Thanh Hưng Thịnh

1998

Số 60 đường Lê Ngô Cát, phường Tân Chính, Q. Thanh Khê, TP. Đà Nẵng

 

 

300

00:46.0

 

 

Ba

7

Nguyễn Nhật Tài

1993

Số 143 đường Nguyễn Hữu Cảnh, phường Thắng Nhất, Tp. Vũng Tàu, tỉnh BR-VT

 

 

300

00:46.1

 

 

Ba

8

Lê Xuân Hậu

1996

Xã Thuận Lợi, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước

 

300

00:46.2

 

Ba

9

Mạc Thị Hồng Thắm

1992

Công ty TNHH Thủ công mỹ nghệ Viên Na, Thị xã Tân Uyên, tỉnh Bình Dương

 

300

00:46.7

 

Ba

10

Phạm Ngọc Bích Phương

1993

Giáo viên Trường Tiểu học Kim Đồng, huyện Trảng Bom, tỉnh Đồng Nai

 

 

300

00:46.9

 

 

Ba

 

          Lễ trao giải Tuần 02 - Vòng loại của Cuộc thi “Tuổi trẻ học tập và làm theo tư tưng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh” năm 2020, Ban Tổ chức ủy quyền cho các nhà trường và cơ sở giáo dục tổ chức trao giải tại địa phương để thuận lợi cho thí sinh. Thời gian và địa điểm tổ chức sẽ thông báo sau.

Ghi chú: Các thí sinh đoạt giải: Phải hoàn toàn chịu trách nhiệm trước Ban Tổ chức Cuộc thi về độ chính xác của thông tin cá nhân đã cung cấp, nếu sai có thể bị xem xét không công nhận giải thưởng.

Thông tin chi tiết đề nghị liên hệ:

- Đường dây nóng: 0967345456;

- Email: hocvalamtheobac@egroup.vn;

Hoặc Thường trực Ban Tổ chức Cuộc thi: Vụ Giáo dục Chính trị và Công tác học sinh, sinh viên, Bộ Giáo dục và Đào tạo, 35 Đại Cồ Việt, Hà Nội, đ/c Nguyễn Xuân Hà, ĐT: 083.748.5979; Email: nxha@moet.gov.vn.

 

BAN TỔ CHỨC CUỘC THI

1483505

Thí sinh đăng ký

Hotline: 0967345456 -