Hỗ trợ: 0967345456 -

[THÔNG BÁO SỐ 03] Danh sách các thí sinh đoạt giải Tuần 03 Vòng loại, nội dung thi trắc nghiệm Cuộc thi “Tuổi trẻ học tập và làm theo tư tưởng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh” năm 2020

BAN TỔ CHỨC CUỘC THI

 

 

 

THÔNG BÁO SỐ 03

Danh sách các thí sinh đoạt giải Tuần 03 Vòng loại,

nội dung thi trắc nghiệm Cuộc thi “Tuổi trẻ học tập và làm theo

tư tưng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh” năm 2020

 

 
   

 

 

1. Danh sách các thí sinh Bảng A

STT

Họ tên

Năm sinh

Địa chỉ

Điểm

Thời gian

Giải

1

Tô Phương Hiếu

2003

Lớp 12 A, Trường THPT Lộc Thành, huyện Bảo Lâm, tỉnh Lâm Đồng

 

 

300

00:37.86

 

 

Nhất

2

Nguyễn Thị Hiền Nhi

2007

Lớp 8 A, Trường PTDTNT THCS Đồng Hỷ, huyện Đồng Hỷ, tỉnh Thái Nguyên

 

 

300

00:38.03

 

 

Nhì

3

Nguyễn Minh Quân

2004

Lớp 11 B9, Trường THPT Hoàng Hoa Thám, huyện Diên Khánh, tỉnh Khánh Hòa

 

300

00:39.77

 

Nhì

4

Hà Đức Mạnh

2006

Lớp 9A2, Trường THCS Lệ Mỹ, huyện Phù Ninh, tỉnh Phú Thọ

 

300

00:40.92

 

Nhì

5

Nguyễn Huy

2003

Lớp 12 Anh 1, Trường THPT Chuyên Hùynh Mẫn Đạt, Tp. Rạch Giá, tỉnh Kiên Giang

 

300

00:44.79

 

Ba

6

Nguyễn Yến Nhi

2003

Lớp 12 Tin, Trường THPT Chuyên Lương Thế Vinh, Tp. Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai

 

300

00:44.80

 

Ba

7

Bùi Toàn Thắng

2003

Lớp 12 Toán, Trường THPT Chuyên Trần Phú, quận Hải An, TP. Hải Phòng

300

00:44.98

Ba

8

Huỳnh Võ Nhật Thiên

2006

Lớp 9A7, Trường THCS Lê Văn Hưu, huyện Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh

 

300

00:45.62

 

Ba

9

Trần Thị Hường

2003

Lớp 12 B 1, Trường THPT Cầm Bá Thước, huyện Thường Xuân, tỉnh Thanh Hóa

 

300

00:46.16

 

Ba

10

Huỳnh Thái Học

2003

Lớp 12 A 1, Trường THPT Lê Hồng Phong, huyện Tây Hòa, tỉnh Phú Yên

 

300

00:47.90

 

Ba

 

 

2. Danh sách các thí sinh Bảng B

STT

Họ tên

Năm sinh

Địa chỉ

Điểm

Thời

gian

Giải

1

Nguyễn Minh Chiến

2002

SV năm nhất, lớp 20CDT2, khoa Cơ khí, Trường Đại học Bách khoa, Đại học Đà Nẵng

 

 

300

00:41.88

 

 

Nhất

2

Phan Nguyễn Hoàng

2000

SV năm 2, ngành Y tế công cộng, khoa Y tế công cộng, Trường Đại học Debrecen, Hungary

 

 

 

300

00:43.59

 

 

 

Nhì

3

Nguyễn Thanh Tuấn

2001

SV năm 2, khoa Thương mại, Trường Đại học Tài chính - Marketing (Tp.Hồ Chí Minh)

 

300

00:44.29

 

Nhì

4

Nguyễn Hồng Kim Thoa

2000

Lớp 60 Kế toán 4, Khoa Kế toán - Tài chính, Trường Đại học Nha Trang

 

300

00:44.298

 

Nhì

5

Trịnh Ngọc Tâm

2001

Lớp k64J, Khoa Công nghệ Thông tin, Trường Đại học Công nghệ - Đại học Quốc gia Hà Nội

 

300

00:44.39

 

Ba

6

Nguyễn Việt Cường

2002

SV năm nhất, lớp EE-E802, khoa Tự động hóa, Trường Đại học Bách Khoa Hà Nội

 

 

300

00:44.99

 

 

Ba

7

Nguyễn Nhật Huy

2001

SV năm 2, lớp Kỹ thuật phần mềm K43, khoa Công nghệ Thông tin, Trường ĐH Khoa học, ĐH Huế

 

 

300

00:44.997

 

 

Ba

8

Đỗ Thị Thanh Trúc

2001

SV năm 2, lớp K19502, Luật Thương mại Quốc tế, khoa Luật Kinh tế, Trường Đại học Kinh tế - Luật, Đại học QG Tp. Hồ Chí Minh

 

 

 

300

00:45.08

 

 

 

Ba

9

Trần Nhân Kiệt

2001

SV năm 2, lớp YC K45, khoa Y, Trường đại học Y Dược Cần Thơ

 

 

300

00:46.28

 

 

Ba

10

Huỳnh Thanh Thân

1999

Lớp K56 E, khoa Kinh tế - Đối Ngoại, Trường Đại học Ngoại Thương (Cơ sở 2)

 

 

300

00:47.78

 

 

Ba

 

 

3. Danh sách các thí sinh Bảng C

STT

Họ tên

Năm sinh

Địa chỉ

Điểm

Thời gian

Giải

1

Âu Duy Tân

1996

Ấp 3 xã Tân Thành, huyện Tân Thạnh, tỉnh Long An

 

300

 

00:42.09

 

Nhất

2

Vũ Tấn Phát

1995

Viên chức Khoa Hóa học, Trường ĐH Khoa học Tự nhiên, ĐH QG Tp. Hồ Chí Minh

 

 

300

00:42.10

 

 

Nhì

3

Nguyễn Thị Ly Hương

1995

Văn phòng, Cty SONYON, khu Công nghệ cao Quận 9, Tp. Hồ Chí Minh

 

300

00:42.78

 

Nhì

4

Phạm Văn Trường

1990

Thôn Quyết Tâm, xã EA - Pô, h. Cư Jút, tỉnh Đắc Nông

 

300

00:42.88

 

Nhì

5

Nguyễn Viết Bảo

1987

Chi nhánh Biên Hòa, Cục Hải quan tỉnh Đồng Nai

 

 

300

00:43.00

 

 

Ba

6

Phạm Ngọc Bích Phương

1993

Giáo viên Trường Tiểu học Kim Đồng, H. Trảng Bom, tỉnh Đồng Nai

 

 

300

00:43.22

 

 

Ba

7

Lê Xuân Hậu

1996

Xã Thuận Lợi, H. Đồng Phú, tỉnh Bình Phước

 

 

300

00:43.27

 

 

Ba

8

Mạc Thị Hồng Thắm

1992

Công ty TNHH Thủ công mỹ nghệ Viên Na, Thị xã Tân Uyên, tỉnh Bình Dương

 

300

00:43.49

 

Ba

9

Nguyễn Nhật Tài

1993

Số 143 đường Nguyễn Hữu Cảnh, phường Thắng Nhất, Tp. Vũng Tàu, tỉnh BR-VT

300

00:43.67

Ba

10

Hà Thị Minh

1988

Công ty CP Quốc tế Hạ Long, số 1, ngõ 153 Nguyễn Thị Định,

Q. Thanh Xuân, Hà Nội

 

300

00:43.700

 

Ba

 

          Lễ trao giải Tuần 03 - Vòng loại của Cuộc thi “Tuổi trẻ học tập và làm theo tư tưng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh” năm 2020, Ban Tổ chức ủy quyền cho các nhà trường và cơ sở giáo dục tổ chức trao giải tại địa phương để thuận lợi cho thí sinh. Thời gian và địa điểm tổ chức sẽ thông báo sau.

Ghi chú: Các thí sinh đoạt giải: Phải hoàn toàn chịu trách nhiệm trước Ban Tổ chức Cuộc thi về độ chính xác của thông tin cá nhân đã cung cấp, nếu sai có thể bị xem xét không công nhận giải thưởng.

Thông tin chi tiết đề nghị liên hệ:

- Đường dây nóng: 0967345456;

- Email: hocvalamtheobac@egroup.vn;

Hoặc Thường trực Ban Tổ chức Cuộc thi: Vụ Giáo dục Chính trị và Công tác học sinh, sinh viên, Bộ Giáo dục và Đào tạo, 35 Đại Cồ Việt, Hà Nội, đ/c Nguyễn Xuân Hà, ĐT: 083.748.5979; Email: nxha@moet.gov.vn.

 

BAN TỔ CHỨC CUỘC TH

1483505

Thí sinh đăng ký

Hotline: 0967345456 -