Hỗ trợ: 0967345456 -

[THÔNG BÁO SỐ 04] Danh sách các thí sinh đoạt giải Tuần 04 Vòng loại, nội dung thi trắc nghiệm Cuộc thi “Tuổi trẻ học tập và làm theo tư tưởng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh” năm 2020

BAN TỔ CHỨC CUỘC THI

 

 

 

THÔNG BÁO SỐ 04

Danh sách các thí sinh đoạt giải Tuần 04 Vòng loại,

nội dung thi trắc nghiệm Cuộc thi “Tuổi trẻ học tập và làm theo

tư tưng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh” năm 2020

 

 
   

 

 

1. Danh sách các thí sinh Bảng A

STT

Họ tên

Năm sinh

Địa chỉ

Điểm

Thời gian

Giải

 

1

Nguyễn Thị Hiền Nhi

2007

Lớp 8 A, Trường PTDTNT THCS Đồng Hỷ, huyện Đồng Hỷ, tỉnh Thái Nguyên

 

 

300

00:35

 

 

Nhất

 

2

Tô Phương Hiếu

2003

Lớp 12 A, Trường THPT Lộc Thành, huyện Bảo Lâm, tỉnh Lâm Đồng

 

 

300

00:36

 

 

Nhì

 

3

Trần Mạnh Khánh

2003

Lớp 12 A1, Trường THPT Anh Sơn 1, huyện Anh Sơn, tỉnh Nghệ An

 

300

00:38.51

 

Nhì

 

4

Nguyễn Minh Quân

2004

Lớp 11 B9, Trường THPT Hoàng Hoa Thám, huyện Diên Khánh, tỉnh Khánh Hòa

 

 

300

00:38.53

 

 

Nhì

 

5

Hà Đức Mạnh

2006

Lớp 9A2, Trường THCS Lệ Mỹ, huyện Phù Ninh, tỉnh Phú Thọ

 

300

00:40.4

 

Ba

 

6

Bùi Toàn Thắng

2003

Lớp 12 Toán, Trường THPT Chuyên Trần Phú, quận Hải An, TP. Hải Phòng

 

300

00:40.5

 

Ba

 

7

Nguyễn Huy

2003

Lớp 12 Anh 1, Trường THPT Chuyên Hùynh Mẫn Đạt, Tp. Rạch Giá, tỉnh Kiên Giang

 

300

00:41

 

Ba

 

8

Nguyễn Yến Nhi

2003

Lớp 12 Tin, Trường THPT Chuyên Lương Thế Vinh, Tp. Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai

300

00:42.48

Ba

 

9

Vũ Hoàng Ngọc

2003

Lớp 12 Lý, Trường THPT Chuyên tỉnh Lào Cai, Tp. Lào Cai, tỉnh Lào Cai

 

300

00:42.49

 

Ba

 

10

Nguyễn Trọng Quý

2003

Lớp 12 C 10, Trường THPT Kon Tum, Tp. Kon Tum, tỉnh Kon Tum

 

300

00:42.69

 

Ba

 

 

 

2. Danh sách các thí sinh Bảng B

STT

Họ tên

Năm sinh

Địa chỉ

Điểm

Thời

gian

Giải

 

1

Nguyễn Minh Chiến

2002

SV năm nhất, lớp 20CDT2, khoa Cơ khí, Trường Đại học Bách khoa, Đại học Đà Nẵng

 

 

300

00:39.93

 

 

Nhất

 

2

Đậu Huy Minh

2002

SV năm nhất, lớp 20612, khoa Giáo dục, Trường Đại học Khoa học Xã hội & Nhân văn - Đại học Quốc gia TP. Hồ Chí Minh

 

 

 

300

00:39.97

 

 

 

Nhì

 

3

Nguyễn Công Minh

2001

SV năm nhất, khoa Điện tử tin học, Trường Đại học Bách khoa Vác-sa-va, Ba Lan

 

300

00:40.07

 

Nhì

 

4

Phan Nguyễn Hoàng

2000

SV năm 2, ngành Y tế công cộng, khoa Y tế công cộng, Trường Đại học Debrecen, Hungary

 

300

00:40.30

 

Nhì

 

5

Nguyễn Thanh Tuấn

2001

SV năm 2, khoa Thương mại, Trường Đại học Tài chính - Marketing (TP. Hồ Chí Minh)

 

300

00:40.47

 

Ba

 

6

Phan Nguyễn Song Ngân

2002

SV năm nhất, lớp K29.2, Khoa Thương mại - Điện tử, Trường Đại học Kinh Tế, Đại học Đà Nẵng

 

 

300

00:40.68

 

 

Ba

 

7

Trần Nhân Kiệt

2001

SV năm 2, lớp YC K45, khoa Y, trường đại học Y Dược Cần Thơ

 

300

00:41.10

 

Ba

 

8

Phan Thị Phương Anh

2002

SV năm nhất, lớp Logicstic 62, Viện Thương mại và Kinh tế Quốc tế, Trường ĐH Kinh tế Quốc dân

 

 

 

300

00:41.12

 

 

 

Ba

 

9

Nguyễn Nhật Huy

2001

SV năm 2, lớp Kỹ thuật phần mềm K43, khoa Công nghệ Thông tin, Trường ĐH Khoa học, ĐH Huế

 

 

300

00:41.50

 

 

Ba

 

10

Đỗ Thị Thanh Trúc

2001

SV năm 2, lớp K19502, Luật Thương mại Quốc tế, khoa Luật Kinh tế, Trường Đại học Kinh tế - Luật, Đại học QG Tp. Hồ Chí Minh

 

 

300

00:42.07

 

 

Ba

 

 

 

3. Danh sách các thí sinh Bảng C

STT

Họ tên

Năm sinh

Địa chỉ

Điểm

Thời gian

Giải

 

1

Hà Thị Minh

1988

Công ty CP Quốc tế Hạ Long, số 1, ngõ 153 Nguyễn Thị Định, Q. Thanh Xuân, Hà Nội

 

300

00:42.51

 

Nhất

 

2

Lê Mai Hương Xuân

1987

Phòng Thí nghiệm Công nghệ Sinh học phân tử, Trường Đại học Khoa học Tự nhiên - Đại học Quốc gia TP. Hồ Chí Minh

 

 

300

00:42.53

 

 

Nhì

 

3

Phạm Văn Trường

1990

Thôn Quyết Tâm, xã EA - Pô, h. Cư Jút, tỉnh Đắc Nông

 

300

00:43.09

 

Nhì

 

4

Phạm Ngọc Bích Phương

1993

Giáo viên Trường Tiểu học Kim Đồng, H. Trảng Bom, tỉnh Đồng Nai

 

300

00:43.20

 

Nhì

 

5

Nguyễn Hải Lý

1993

Đội An ninh, Công an huyện Ninh Phước, tỉnh Ninh Thuận

 

 

300

00:43.28

 

 

Ba

 

6

Nguyễn Nhật Tài

1993

Số 143 đường Nguyễn Hữu Cảnh, phường Thắng Nhất, Tp. Vũng Tàu, tỉnh BR-VT

 

 

300

00:43.46

 

 

Ba

 

7

Nguyễn Thị Ly Hương

1995

Văn phòng, Cty SONYON, khu Công nghệ cao Quận 9, Tp. Hồ Chí Minh

 

 

300

00:43.70

 

 

Ba

 

8

Nguyễn Sơn Vĩnh

1996

Xã Tân Thìn, huyện Chợ Lách, tỉnh Bến Tre

 

300

00:43.93

 

Ba

 

9

Phan Tuấn Anh

1993

Đội An ninh Nhân dân, Công an Tp. Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng

 

300

00:44.39

 

Ba

 

10

Âu Duy Tân

1996

Ấp 3 xã Tân Thành, huyện Tân Thạnh, tỉnh Long An

 

300

00:44.43

 

Ba

 

 

          Lễ trao giải Tuần 04 - Vòng loại của Cuộc thi “Tuổi trẻ học tập và làm theo tư tưng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh” năm 2020, Ban Tổ chức ủy quyền cho các nhà trường và cơ sở giáo dục tổ chức trao giải tại địa phương để thuận lợi cho thí sinh. Thời gian và địa điểm tổ chức sẽ thông báo sau.

Ghi chú: Các thí sinh đoạt giải: Phải hoàn toàn chịu trách nhiệm trước Ban Tổ chức Cuộc thi về độ chính xác của thông tin cá nhân đã cung cấp, nếu sai có thể bị xem xét không công nhận giải thưởng.

Thông tin chi tiết đề nghị liên hệ:

- Đường dây nóng: 0967345456;

- Email: hocvalamtheobac@egroup.vn;

Hoặc Thường trực Ban Tổ chức Cuộc thi: Vụ Giáo dục Chính trị và Công tác học sinh, sinh viên, Bộ Giáo dục và Đào tạo, 35 Đại Cồ Việt, Hà Nội, đ/c Nguyễn Xuân Hà, ĐT: 083.748.5979; Email: nxha@moet.gov.vn.

 

BAN TỔ CHỨC CUỘC THI

1483505

Thí sinh đăng ký

Hotline: 0967345456 -