Hỗ trợ: 0967345456 -

[THÔNG BÁO SỐ 06] Danh sách các thí sinh lọt vào Vòng Chung kết Cuộc thi “Tuổi trẻ học tập và làm theo tư tưởng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh” năm 2020

BAN TỔ CHỨC CUỘC THI

 

 

 

THÔNG BÁO SỐ 06

Danh sách các thí sinh lọt vào Vòng Chung kết

Cuộc thi “Tuổi trẻ học tập và làm theo

tư tưởng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh” năm 2020

 

 
   

 

Danh sách các thí sinh Bảng A

 


 

 

STT Họ tên Năm sinh Địa chỉ Tên tài khoản
1 Nguyễn Thị Hiền Nhi 2007 Lớp 8 A, Trường PTDTNT THCS Đồng Hỷ, huyện Đồng Hỷ, tỉnh Thái Nguyên nhintdh
2 Trần Lê Bảo Luân 2003 Lớp 12 A, Trường THPT Lộc Thành, huyện Bảo Lâm, tỉnh Lâm Đồng baoluan663
3 Dương Phan Hoàng Anh 2008 Lớp 7 A 3, Trường THCS Lương Thế Vinh, huyện Đắc Tô, tỉnh Kon Tum hoanganh20012008
4 Nguyễn Minh Quân 2004 Lớp 11 B9, Trường THPT Hoàng Hoa Thám, huyện Diên Khánh, tỉnh Khánh Hòa minhquan717
5 Nguyễn Trần Đăng Khoa 2009 Lớp 6 C, Trường THCS Chu Điện, huyện Lục Nam, tỉnh Bắc Giang dangkhoacd2009
6 Nguyễn Yến Nhi 2003 Lớp 12 Tin, Trường THPT Chuyên Lương Thế Vinh, Tp. Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai nhi100703
7 Huỳnh Thái Học 2003 Lớp 12 A 1, Trường THPT Lê Hồng Phong, huyện Tây Hòa, tỉnh Phú Yên hthaihoc2029
8 Hà Đức Mạnh 2006 Lớp 9A2, Trường THCS Lệ Mỹ, huyện Phù Ninh, tỉnh Phú Thọ methichapcheng555
9 Nguyễn Huy 2003 Lớp 12 Anh 1, Trường THPT Chuyên Hùynh Mẫn Đạt, Tp. Rạch Giá, tỉnh Kiên Giang songmau
10 Lê Minh Tuệ 2006 Lớp 9 A1, Trường THCS Hồng Bàng, quận Hồng Bàng, Tp. Hải Phòng letue02112006
11 Phạm Thị Phương Thảo 2008 Lớp 7A, Trường THCS Lê Thanh Nghị, huyện Gia Lộc , tỉnh Hải Dương phamphuongthaodq01
12 Ngô Văn Phong 2003 Lớp 12 B 4, Trường THPT Cửa Tùng, huyện Vĩnh Linh, tỉnh Quảng Trị phongb4k45
13 Đỗ Nguyễn Hà Linh 2008 Lớp 7 A 7, Trường THCS Gia Thụy, quận Long Biên, Hà Nội donguyenhalinhhn
14 Nông Quốc Huy 2008 Lớp 9 B, Trường Phổ thông Dân tộc Nội trú Bảo Lâm, huyện Bảo Lâm, tỉnh Cao Bằng quochuybaolam
15 Trần Thị Hường 2003 Lớp 12 B 1, Trường THPT Cầm Bá Thước, huyện Thường Xuân, tỉnh Thanh Hóa tranthihuong10b1
16 Phạm Thành Đạt 2009 Lớp 9D, Trường THCS Nguyễn Đức Cảnh, thị xã Đông Triều, tỉnh Quảng Ninh thanhdat2603
17 Lễ Nguyễn Cát Tường 2009 Lớp 6 A, Trường THCS Quảng Phú, huyện Quảng Trạch, tỉnh Quảng Bình cattuongyeu6a
18 Hồ Hoàng Vũ 2003 Lớp 12 A , Trường THPT Phú Điền, huyện Tháp Mười, tỉnh Đồng Tháp hohoangvu2003
19 Trần Tuệ Tâm 2004 Lớp 11 A 12, Trường THPT Hàn Thuyên, Tp. Bắc Ninh, tỉnh Bắc Ninh ttranttuettam
20 Nguyễn Thị Kim Anh 2007 Lớp 8 A 4, Trường THCS Nguyễn Văn Quỳ, huyện Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh nvqkimanh8a4
21 Ngô Hồng Nguyên 2005 Lớp 10 A 1, Trường THPT Huỳnh Văn Sâm, huyện Cái Bè, Tỉnh Tiền Giang 1510hongnguyen
22 Nguyễn Thị Ngọc Hằng 2004 Lớp 11 A1, Trường THPT Vĩnh Xuân, huyện Trà Ôn, tỉnh Vĩnh Long thpt_vx_ntnhang_11a1
23 Đỗ Quỳnh Như 2008 Lớp 7 A1, Trường THCS Hợp Hưng, huyện Đông Hưng, tỉnh Thái Bình doquynhnhu7a1
24 Trần Thị Quý 2003 Lớp 12 A4, Trường THPT Nghèn, huyện Can Lộc, tỉnh Hà Tĩnh dav2021
25 Trần Thị Hạnh 2003 Lớp 12/2, Trường THPT  Nguyễn Huệ, huyện Núi Thành, tỉnh Quảng Nam tranthihanh279
26 Hoàng Hồng Đức 2004 Lớp 11A2, Trường THPT Lương Văn Tri, huyện Văn Quan, tỉnh Lạng Sơn hongduc04
27 Nguyễn Thị Thúy 2007 Lớp 8B, Trường THCS Nhân Bình, huyện Lý Nhân, tỉnh Hà Nam nthuy8b
28 Lê Thị Diệu My 2004 Lớp 11 , Trường Trường THPT Nguyễn Chí Thanh, TP.Pleiku, tỉnh Gia Lai lethidieumy
29 Mai Thị Mỹ An 2003 Lớp 11B, Trung Tâm GDNN - GDTX, thị xã Duyên Hải, tỉnh Trà Vinh anan123456789
30 Nguyễn Đức Hùng 2003 Lớp 12A 4, Trường THPT A hải Hậu, huyện Hải Hậu tỉnh Nam Định c4crc11

 

Danh sách các thí sinh Bảng B

STT Họ tên Năm sinh Địa chỉ Tên tài khoản
1 Nguyễn Minh Chiến 2002 SV năm nhất, lớp 20CDT2, Khoa Cơ khí, Trường Đại học Bách khoa, Đại học Đà Nẵng minhchien2002
2 Nguyễn Việt Cường 2002 SV năm nhất, lớp EE-E802, Khoa Tự động hóa, Trường Đại học Bách Khoa Hà Nội mrcure245
3 Đậu Huy Minh 2002 SV năm nhất, lớp 20612, Khoa Giáo dục, Trường Đại học Khoa học Xã hội & Nhân văn - Đại học Quốc gia TP. Hồ Chí Minh dohuynhthaitam
4 Phan Nguyễn Song Ngân 2002 SV năm nhất, lớp K29.2, Khoa Thương mại - Điện tử, Trường Đại học Kinh Tế, Đại học Đà Nẵng songngan001
5 Nguyễn Thanh Tuấn 2001 SV năm 2, Khoa Thương mại, Trường Đại học Tài chính - Marketing (Tp.Hồ Chí Minh) tuannguyen2857
6 Nguyễn Hồng Kim Thoa 2000 Lớp 60 Kế toán 4, Khoa Kế toán - Tài chính, Trường Đại học Nha Trang thoa3112k
7 Trịnh Ngọc Tâm 2001 Lớp k64J, Khoa Công nghệ Thông tin, Trường Đại học Công nghệ - Đại học Quốc gia Hà Nội ngoctamo18
8 Phan Thị Phương Anh 2002 SV năm nhất, lớp Logicstic 62, Viện Thương mại và Kinh tế Quốc tế, Trường ĐH Kinh tế Quốc dân phanhcutes1
9 Lê Hồng Ngọc 2002 Lớp 119-QTL 45 A, khoa Quản trị, Trường Đại học Luật TP. Hồ Chí Minh ngoclehong
10 Nguyễn Nhật Huy 2001 SV năm 2, lớp Kỹ thuật phần mềm K43, Khoa Công nghệ Thông tin, Trường ĐH Khoa học, ĐH Huế huyntp1103
11 Trần Nhân Kiệt 2001 SV năm 2, lớp YC K45, khoa Y, Trường Đại học Y Dược Cần Thơ kiettran713
12 Du Thành Đạt 2002 SV năm nhất, lớp MT20KH02, Khoa Khoa học và Kỹ thuật Máy tính, Trường Đại học Bách Khoa, Đại học Quốc gia TP. Hồ Chí Minh thanhdathumada
13 Đỗ Thị Thanh Trúc 2001 SV năm 2, lớp K19502, Luật Thương mại Quốc tế, Khoa Luật Kinh tế, Trường Đại học Kinh tế - Luật, Đại học Quốc gia TP. Hồ Chí Minh truchankg2001
14 Võ Thị Mỹ Dung 2000 SV năm 3, lớp K57B, Khoa Tài chính Quốc tế, Trường ĐH Ngoại thương vothimydung1310
15 Nguyễn Hương Lan 2000 SV năm 3, lớp DH34KQ02, Khoa Kinh tế Quốc tế, Trường Đại học Ngân hàng TP. Hồ Chí Minh lng2904
16 Khưu Thị Minh Tuyền 2000 SV năm 3, lớp DKQ 1182, Khoa Quản trị Kinh doanh, Trường Đại học Sài Gòn minhtuyen178
17 Cao Hoàng Phi 1995 SV năm 3, lớp CĐD6K, Khoa Dược - Xét nghiệm, Trường Cao đẳng Y tế Cần Thơ caohoangphi727
18 Nguyễn Phước Thông 1998 SV năm 5, lớp 16CTT, Khoa Công nghệ Thông tin, Trường Đại học Khoa học Tự nhiên - Đại học Quốc gia TP. Hồ Chí Minh npthong1212
19 Trần Thụy Quỳnh Như 2001 SV năm 2, lớp AD5, Khoa Quản trị Kinh doanh, Trường Đại học Kinh tế Tp. Hồ Chí Minh nhutrannhu111
20 Lê Hoàng Nam 2002 SV năm nhất, lớp2005LHOK, Khoa Pháp luật hành chính, Trường Đại học Nội vụ Hà Nội  dbklehoangnam
21 Trần Phương Đông 2001 SV năm 2, Chương trình tiên tiến, ngành Kinh tế Nông nghiệp, Trường Đại học Nông Lâm, Đại học Thái Nguyên trandongpl
22 Trương Hoàng Phúc 2002 SV năm nhất, lớp 20ĐHKL01, ngành Quản lý hoạt động bay, Học viện Hàng không Việt Nam truonghoangphuccb
23 Lê Phi Long 2002 SV năm nhất, lớp KTPM2020, Khoa Công nghệ Phần mềm, Trường Đại học Công nghệ thông tin - ĐH Quốc gia Tp. Hồ Chí Minh lephilongthptcb
24 Lê Ngọc Tân 2001 SV năm 2, lớp TPM 13, Khoa Công nghệ Thông tin, Trường Đại học Duy Tân lengoctanit
25 Lê Dương Thư 2000 SV năm 3, lớp K63 ngành Quản lý Thông tin, Khoa Thông tin Thư viện, Trường Đại học Khoa học Xã hội Nhân văn - Đại học Quốc gia Hà Nội duongthu12
26 Nguyễn Thị Ngọc Châu 2001 SV năm 2, lớp 19 CNA05, Khoa Tiếng Anh, Trường Đại học Ngoại ngữ, Đại học Đà Nẵng nguyenthingocchaudn
27 Trịnh Xuân Phong 1999 SV năm 4, lớp K62 CNKTHH, Khoa Hóa học, Trường Đại học Khoa học Tự nhiên - Đại học Quốc gia Hà Nội phonghus2017
28 Trần Thị Loan 1996 SV năm 6, lớp 15YA, Khoa Bác sĩ Đa khoa, Trường Đại học Y Khoa Vinh tranloan96
29 Bùi Thị Thảo 2000 SV năm 3, lớp Mầm non 3B, Khoa Giáo dục Mầm non,  Trường Đại học Sư phạm - Đại học Huế buithithaot4
30 Nguyễn Hữu Thọ 2000 SV năm nhất, Lớp 20ĐYK2A, Khoa Y học, Trường Đại học Nguyễn Tất Thành huutho770

 

Danh sách các thí sinh Bảng C

STT Họ tên Năm sinh Địa chỉ Tên tài khoản
1 Hà Thị Minh 1988 Công ty CP Quốc tế Hạ Long, số 1, ngõ 153 Nguyễn Thị Định, Q. Thanh Xuân, Hà Nội minhhtsale
2 Bùi Xuân Nhật 1992 Giáo viên Lịch sử Trường THPT Chuyên Hùng Vương Tỉnh Phú Thọ buixuannhatchv
3 Nguyễn Hải Lý 1993 Đội An ninh, Công an huyện Ninh Phước, tỉnh Ninh Thuận nguyenhailycant
4 Đặng Tô Thủy Tiên 1993 Công an phường 6, quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh dangtothuytienbca
5 Âu Duy Tân 1996 Ấp 3 xã Tân Thành, huyện Tân Thạnh, tỉnh Long An duytan1896
6 Triệu Thị Bình Yên 1993 Phòng Tham mưu, Công an tỉnh Bình Thuận binhyencabt
7 Phạm Công Danh 1997 Công ty TNHH Dược phẩm Glomed, số 35 Đại lộ Tự Do, phường An Phú, Tp. Thuận An, tỉnh Bình Dương phamcongdanh260497
8 Nguyễn Thị Ly Hương 1995 Xã Tịnh Kỳ, TP. Quảng Ngãi, tỉnh Quảng Ngãi hlng2906
9 Hoàng Thị Thu 1992 Giáo viên môn Toán, Trường THCS Nguyễn Đức Cảnh, thị xã Đông Triều, tỉnh Quảng Ninh qnndchtthu
10 Lê Mai Hương Xuân 1987 Phòng Thí nghiệm Công nghệ Sinh học phân tử, Trường Đại học Khoa học Tự nhiên - Đại học Quốc gia TP. Hồ Chí Minh huongxuanquadethuong
11 Nguyễn Hoài Nam 1989 Phó Chủ tịch UB Hội Liên hiệp Thanh niên, thị xã Phước Long, tỉnh Bình Phước fb2635536753136966
12 Trương Thanh Hưng Thịnh 1998 Số 60 đường Lê Ngô Cát, phường Tân Chính, quận Thanh Khê, TP. Đà Nẵng tththinh295
13 Phạm Văn Chiều 1991 Giảng viên Khoa Khoa học cơ bản, Phó Bí thư Đoàn Trường, Chủ tịch Hội Sinh viên, Trường Cao đẳng Y tế Cần Thơ matseo23
14 Đoàn Văn Nam 1992 Viên chức Trường THPT Cái Bè, huyện Cái Bè, tỉnh Tiền Giang doanvannamthptcaibe
15 Hoàng Thị Hậu 1988 Giáo viên môn Giáo dục Công dân, Trường THPT Nguyễn Huệ, huyện Đại Từ, tỉnh Thái Nguyên hoanghau130588
16 Huỳnh Vũ Linh 1989 Viên chức Trường THPT Chuyên Nguyễn Thiện Thành, TP. Trà Vinh, tỉnh Trà Vinh huynhlinh321
17 Trần Ngọc Kính 1989 Giáo viên môn Tin học, Trường THPT Cửa Tùng, hyện Vĩnh Linh, tỉnh Quảng Trị tranngockinhthptct
18 Nguyễn Viết Lân 1987 Giáo viên môn Tin học, Trường THPT Krông Bông, huyện Krông Bông, tỉnh Đắc Lắk nguyenvietlan229
19 Nguyễn Thị Tính 1988 Giáo viên môn Vật lý, Trường THPT Khoái Châu, huyện Khoái Châu, tỉnh Hưng Yên nguyentinhc3kc
20 Phạm Thị Quốc Việt 1988 Giáo viên môn Tin học, Trường THPT  Lý Tự Trọng, huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam phamquocvietltt
21 Phạm Thị Lệ Huyên 1988 Phó Bí thư Đoàn, Trường THPT Đốc Binh Kiều, huyện Tháp Mười, tỉnh Đồng Tháp senthapmuoi
22 Kiều Thị Hương 1989 Giáo viên môn Hóa học, Trường THPT Than Uyên, huyện Than Uyên, tỉnh Lai Châu kieuhuongthpttu
23 Hoàng Thị Mai Anh 1987 Giáo viên môn Văn - Giáo dục Công dân Trường THCS Hải Phương, huyện Hải Hậu, tỉnh Nam Định maianhhaiphuong
24 Lê Việt Hiền 1987 Giáo viên Trường Tiểu học & THCS Minh Thuận 4, huyện U Minh Thượng, tỉnh Kiên Giang leviethien
25 Nguyễn Thị Thùy 1995 Giáo viên Trường Tiểu học Thanh Hải số 2, huyện Lục Ngạn, tỉnh Bắc Giang nguyenthuy91th2
26 Võ Đức Toàn 1989 Giáo viên môn Toán học, Trường THPT Kon Tum, TP. Kon Tum, tỉnh Kon Tum voductoankt123

27

Phạm Văn Trường

1990

Kỹ sư chất lượng, Huyện Cư Jút, tỉnh Đắc Nông

truong1710pv

28

Phan Tuấn Anh

1993

Đội An Ninh Công an Bảo Lộc, Tỉnh Lâm Đồng

Phantuananhcabl

29

Phạm Ngọc Bích Phương

1993

Trường tiểu học kim, Huyện Trảng Bom, tỉnh Đồng Nai

phamngocbichphuong1993

30

Nguyễn Nhật Tài

1993

Tỉnh Bà rịa Vũng Tầu

nntai2410

 

Ghi chú:

            1. Các thí sinh có tên trên chủ động báo cáo Lãnh đạo nhà trường, đơn vị đang công tác biết kết quả trên và bố trí công việc, thời gian tham dự đầy đủ các hoạt động của Vòng Chung kết và Lễ Tổng kết Cuộc thi (sẽ có kế hoạch riêng).

            2. Bộ Giáo dục và Đào tạo sẽ gửi Công văn đến Lãnh đạo các Sở GDĐT, Lãnh đạo các cơ sở đào tạo có thí sinh tham dự Vòng Chung kết trong thời gian sớm nhất về việc hỗ trợ thí sinh tham gia Vòng Chung kết:

            - Các thí sinh Bảng A và Bảng C (công chức, viên chức công tác trong cơ sở giáo dục phổ thông…) đi thành một đoàn do Sở GD&ĐT các địa phương tổ chức.

            - Các thí sinh Bảng B và Bảng C (công chức, viên chức công tác trong cơ sở đào tạo…) đi theo đoàn của cơ sở đào tạo tổ chức.

            Chú ý: Các thí sinh là cán bộ, nhân viên, người lao động còn lại báo cáo trực tiếp tới lãnh đạo cơ quan/tổ chức để được hỗ trợ kinh phí, thời gian tham gia Vòng Chung kết.

            3. Vòng Chung kết: dự kiến tổ chức 07h30 ngày 12/12/2020 tại Trường Đại học Thủy lợi, số 175 đường Tây Sơn, P. Trung Liệt, Q. Đống Đa, Hà Nội.

            - Lễ Tổng kết - Trao giải chung cuộc Cuộc thi: Dự kiến tổ chức 19h00 ngày 12 tháng 12 năm 2020 tại Thủ đô Hà Nội (địa điểm sẽ thông báo sau).

            4. Bộ Giáo dục và Đào tạo sẽ ban hành Giấy triệu tập thí sinh dự Vòng Chung kết và Lịch trình cụ thể sau. Các thí sinh phải hoàn toàn chịu trách nhiệm trước Ban Tổ chức Cuộc thi về độ chính xác của thông tin cá nhân đã cung cấp, nếu sai có thể bị xem xét không được tham dự Vòng Chung kết toàn quốc. Thông tin chi tiết đề nghị liên hệ:

            - Đường dây nóng: 0967345456 hoặc 0868081186;

            - Email: hocvalamtheobac@egroup.vn;

            Hoặc Thường trực Ban Tổ chức Cuộc thi: Vụ Giáo dục Chính trị và Công tác học sinh, sinh viên, Bộ Giáo dục và Đào tạo, 35 Đại Cồ Việt, Hà Nội, đ/c Nguyễn Xuân Hà, ĐT: 083.748.5979; Email: nxha@moet.gov.vn.

 

BAN TỔ CHỨC CUỘC THI

 

 

1484756

Thí sinh đăng ký

Hotline: 0967345456 -